ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาครับ อายุ 30+ ไม่มีเมียไม่มีลูก ว่าจะรับเด็กมาอุปการะ  (อ่าน 2048 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
อยากปรึกษาว่ารับเด็ก ม.ปลายหรือเด็กมหาลัยดีครับ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
หาที่"ดี"เป็นประเด็นหลักครับ....
อย่าเอาประเด็นลองมาทำให้สับสนครับ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

heyahe

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
รอเสนอตัวค่ะ **02**
i've been looking for someone to shed some light
not somebody just to get me through the night :-)

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78

ต้นคอย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
อยู่ที่เราชอบครับ อายุชักจะไม่ใช่ประเด็นสำคัญนะครับ การผ่านโลกของน้องสำคัญกว่า พี่ดูแลมาทุกระดับ อยากแชร์ครับ