ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"  (อ่าน 10351 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 11:13:31 AM »
อ่านมาถึงตอนจบ ใช้เวลา 5 ปี ไม่สนุกเลยยย

blue night

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
Re: น้องสุดสวยทำให้ผม "ไปไม่เป็น"
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 11:19:34 AM »
อ่านแล้วมีความสุขแทน หันมามองตัวเอง ทำไมนกน้อยของเราเป็นตะกวดไปสะได้ มาบอกว่าเมื่อเรื่องต้องใช้เงินแล้วหน้าแดง

พอหลงเชื่อให้ไปก่อนเท่านั้นละครับหายทั้งเงินหายทั้งคน

หวังว่าพี่ตะวัน คงช่วยเหลือน้องถูกคนน้องเป็นเด็กดีมีความซื่อสัตย์และรับผิดชอบนะครับ

ความดีที่พี่ช่วยน้องๆ ส่งดีกลับคืนพี่นะครับ ขอให้มีความสุขครับ