ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนั้นมีเธอมันก็ดี พอไม่มีมันก็เหงา  (อ่าน 1917 ครั้ง)

ก็หมวยนี่คะ

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ออกจากเว็บนี้ได้เพราะเจอแฟน แต่ตอนนี้เค้าต้องเลือกคนที่เหมาะสมกับฐานะเค้า
เราก็เข้าใจแหละ ตอนนี้คงเป็นได้แค่แฟนเก่า ระบายเฉยๆ เพราะไม่รู้จะพูดกับใคร
ขอบคุณที่ดูแลกันดีมาตลอด จากผู้หญิงที่ทื่อๆกลายเป็นผู้หญิงมุ้งมิ้งได้ก็เพราะเธอ5555
ผ่านมา2ปีแล้ว ก็ยังมีเรื่องดีๆให้นึกถึงอยู่ ขอบคุณนะ
ไม่ใช่แป้งบางกรอบ

แต่เป็นขนมปังหนานุ่ม

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: ตอนนั้นมีเธอมันก็ดี พอไม่มีมันก็เหงา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2020, 03:07:30 PM »
ทำใจนะครับ

ความสัมพันธ์แบบนี้มันมีช่วงเวลาของมันอยู่
คบกันมาได้สองปี ก็ถือว่ายาวแล้วครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายเหงาไวไว

**38**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Whenusay

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: ตอนนั้นมีเธอมันก็ดี พอไม่มีมันก็เหงา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2020, 06:10:53 PM »
สู้ๆนะคะมีไรคุยมาได้ตลอด