ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนปรึกษาค่ะ  (อ่าน 1965 ครั้ง)

Mwww

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
รบกวนปรึกษาค่ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2020, 10:03:50 AM »
อายุเยอะค่ะ ที่รับงานเพราะเลี้ยงลูกเองมาตลอด20ปี  แต่เนื้อตัวยังแน่น ทำไงถึงจะจอดคนจริงใจพร้อมช่วยค่ะ  แน่เพราะไม่เคยยุ่งกับใรรมา17ปี กับพ่อของลูกแค่ปีละ3/4ครั้ง อยากได้คนช่วยจริงๆ สงสารลูก บางวันก็ต้องอดข้าว เดี๋ยวนี้ค้าเสื้อก็แย่มากๆ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: รบกวนปรึกษาค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2020, 10:16:36 AM »
อายุเยอะค่ะ ที่รับงานเพราะเลี้ยงลูกเองมาตลอด20ปี  แต่เนื้อตัวยังแน่น ทำไงถึงจะจอดคนจริงใจพร้อมช่วยค่ะ  แน่เพราะไม่เคยยุ่งกับใรรมา17ปี กับพ่อของลูกแค่ปีละ3/4ครั้ง อยากได้คนช่วยจริงๆ สงสารลูก บางวันก็ต้องอดข้าว เดี๋ยวนี้ค้าเสื้อก็แย่มากๆ
ถ้าจะรับงานแรง รึหาคนเลี้ยง
แนะนำเว็ป อื่นดีกว่าค่ะ พี่ๆในนี้
สเปคสูงง ส่วนมากเห็นจะชอบ
ขาวๆหุ่นดีๆเด็กๆ ยังไงก็ขอให้โชคดี
น่ะค่ะ อย่าลืมเก็บเงินก่อนด้วยสู้ๆค่ะ
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ