ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนตก คิดถึงอะไรกันคับ ส่วนตัวคือ เตาปิ้ง 555 เป็นกันมั้ยคับ  (อ่าน 4289 ครั้ง)

คนว่างๆ

• Full Member
  • People Like This 12
(\_/)
( •_•)
/ >   > เวลามีใว้ไห้คิด อดีตมีใว้ไห้จำ ภาพจำมีไว้ไห้คิดถึง

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
คิดถึงชาบูน้ำดำอุ่นๆค่ะ  41
แต่รูปปิ้งย่างที่โพสนี่ทรมาน​ใจจ๋อง​มาก  **13**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

ก็หมวยนี่คะ

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ไปกินด้วยกันมั้ยคะ
ไม่ใช่แป้งบางกรอบ

แต่เป็นขนมปังหนานุ่ม

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
นึกถึง พิซซ่า ค่ะ ไม่ใช่ 1 112 นะคะ

ช่วงเวลา ฝนตกแบบนี้ ใช้เวลา กับคนที่เรา รู้สึกดี ด้วยค่ะ

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

คนว่างๆ

ไปกินด้วยกันมั้ยคะ

ขอโทษนะค้าบ ขอแก้ตัววันหลังนะคับ **26**
(\_/)
( •_•)
/ >   > เวลามีใว้ไห้คิด อดีตมีใว้ไห้จำ ภาพจำมีไว้ไห้คิดถึง

คนว่างๆ

แต่รูปปิ้งย่างที่โพสนี่ทรมาน​ใจจ๋อง​มาก  **13**

พุดถึงน้ำดำนี่ คิดถึง MOMO PARADISE เลยครับ ส่วนตัวชอบมาก แนะนำไห้ไปลองง  **34**
(\_/)
( •_•)

คนว่างๆ

นึกถึง พิซซ่า ค่ะ ไม่ใช่ 1 112 นะคะ

ช่วงเวลา ฝนตกแบบนี้ ใช้เวลา กับคนที่เรา รู้สึกดี ด้วยค่ะ

เหมือนๆพี่เลี่ยนเลย  **40**น่ากินมากคับ กินกับคนพิเศษนี่ก็นะ   **06** **39** **39**
(\_/)
( •_•)

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128

พุดถึงน้ำดำนี่ คิดถึง MOMO PARADISE เลยครับ ส่วนตัวชอบมาก แนะนำไห้ไปลองง  **34**

ปกติก็กินแบรนด์นี้ค่ะ อร่อยมาก แต่ราคาก็แรงเหลือเกิน สมราคา  **01**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.

ปกติก็กินแบรนด์นี้ค่ะ อร่อยมาก แต่ราคาก็แรงเหลือเกิน สมราคา  **01**

คนไม่เยอะ

ไม่ต้อง รอคิว เหมือน บุฟเฟ่ต์ ทั่วไปที่อร่อย คุ้ม และ ต้อง ต่อคิว ^^
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

EL

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
เวลาฝนตกไม่ได้นึกถึงของกินเลยค่ะ
คิดถึงแต่เตียงนุ่มๆ กับผ้าห่มผืนหย่ายๆ **02**
ได้รู้จักแล้วจะหลงรักหนู