ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆเพื่อนๆค่า ~ ^^  (อ่าน 2425 ครั้ง)

Parisintherain

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 7
สอบถามพี่ๆเพื่อนๆค่า ~ ^^
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2020, 02:00:07 PM »
อันนี้เป็นความสงสัยส่วนตัวนะคะพี่ๆเพื่อนๆ
คืออยากรู้ว่าส่วนมากผู้ชายเวลาเที่ยว เค้าชอบเที่ยว เล้าจ์ หรือ อาบ อบ นวด
แต่ในเว็บจะส่วนน้อย หรืออาจจะเยอะในเว็บแต่หนูไม่รู้55555555

แล้วสไตล์การเที่ยวแบบไหนคุ้มค่ากว่า หรือชอบกว่าคะ
อย่างเล้าจ์ก็จะเน้นซื้อดื่ม ส่วนอาบ อบ นวด จะเน้นอาบ/จบเลย หรือเปล่าคะ

หนูอยากรู้แบบสาระเลย 5555555 ขออภัยถ้าเขียนอะไรผิดไปนะคะ  **36**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: สอบถามพี่ๆเพื่อนๆค่า ~ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2020, 02:51:04 PM »
ซื้อดื่มค่ะ
เล่นตัว ค่ะ

ไม่ออก  ~•~
 **34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2020, 04:32:57 PM »
อาบ อบ นวด

ครับ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2020, 05:01:49 PM »
มันขึ้นอยู่กับจุดประสงค์ และงบประมาณครับ

ถ้าเงินน้อย ไปเที่ยวแล้วจบได้ในครั้งเดียว
ก็เลือก อ อ น มีให้เลือกตามงบประมาณในกระเป๋า

ถ้าเงินหนา และชอบลุ้นหน้างาน ก็ไปเล้านจ์
เน้นดื่ม กิน นัว ส่วนจะปิดงานได้หรือไม่
บอกเลยว่าค่อนข้างยาก น้องๆ มักถูกเทรนมาดี
ว่าไป ก็คล้ายงานจ้างเที่ยวเหมือนกัน แต่นัวได้

เรื่องความคุ้มค่า ก็แล้วแต่ว่ามองในมุมไหน
ส่วนความชอบ ก็แล้วแต่จริตของแต่ละคน

แต่น้องๆ ในเล้านจ์ดังๆ หน้าตา รูปร่าง จะดีมาก
และแน่นอนว่า งบประมาณขั้นต่ำในการเที่ยวแต่ละครั้ง
มากกว่าเงินเดือนสตาร์ท ป.ตรี 555

**30**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

SecretSoul

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2020, 10:01:55 PM »
ส่วนตัวชอบไปนั่งดื่มเบียร์ใน ออน ครับ ฟิลนี้ชอบสุดแล้วครับ  **25**