ผู้เขียน หัวข้อ: มิตรภาพดีๆ ในวันลอยกระทง  (อ่าน 2062 ครั้ง)

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
มิตรภาพดีๆ ในวันลอยกระทง
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2020, 05:27:33 PM »
ตอนนี้หนูอยู่เซ็นทรัลเวิล์ดค่ะ มีพี่ท่านไหนอยู่เซ็นทรัลเวิล์ดหรือใกล้เคียงบ้างคะ มากินข้าว กินขนม ดื่มชาเขียว นั่งเล่นชิลๆ กันค่ะ

ไม่ต้องจ้างก็ได้ค่ะ หรือถ้าพี่ใจดีให้แค่ค่ารถหนูก็พอค่ะ pm มานะคะ หนูรออยู่ค่ะ  **36**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

firstforever

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: มิตรภาพดีๆ ในวันลอยกระทง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2020, 06:36:07 PM »
อยากไปเป็นเพื่อนคุณจริงๆเบย ผม 21 น้ะ สายกาแฟที่แท้ทรู .

firstforever

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: มิตรภาพดีๆ ในวันลอยกระทง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2020, 06:38:35 PM »
ไลน์ผมน้ะ Welcomenakub  **25**  **02**  **36**