ผู้เขียน หัวข้อ: คนจริงใจมีมั้ยแถวนี้ อยากเจอคนจริงใจแถวนี้มีมั้ยเอ่ย  (อ่าน 6788 ครั้ง)

Lovelypinky2020

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ไม่นานมานี้ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน และ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :)
อยากรู้จังว่าในเว็ปนี้ ยังมีคนจริงใจอยู่มั้ย แอบอ่านกระทู้มาผ่านๆ มีแต่คนโดนหลอกทั้งนั้นเลย
อย่าหลอกหนูเลยน้า หนูกลัว (กลัวไปล่วงหน้าแล้ว ยังไม่ทันได้คุยกับใครเลย555) **25**

ต้นคอย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
มีครับ แนนนำ  fb , ig  :  wardseenan  ทักไปนะครับ

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ไม่นานมานี้ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน และ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :)
อยากรู้จังว่าในเว็ปนี้ ยังมีคนจริงใจอยู่มั้ย แอบอ่านกระทู้มาผ่านๆ มีแต่คนโดนหลอกทั้งนั้นเลย
อย่าหลอกหนูเลยน้า หนูกลัว (กลัวไปล่วงหน้าแล้ว ยังไม่ทันได้คุยกับใครเลย555) **25**

หนูเองก็อย่ามาหลอกลุงๆหล่ะ ลุงเจ็บผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ
 **25** **25** **25**

lonelylin

• People Like This 77

หนูเองก็อย่ามาหลอกลุงๆหล่ะ ลุงเจ็บผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ
 **25** **25** **25**

แวะมาขำ  **30**
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Lovelypinky2020

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
โอ้ย มือใหม่ กดตอบพี่ๆแต่ละคนไม่เป็น5555 มาตอบในนี้ละกันนะคะ

(แอท)santa cruz หนูมิบังอาจจะหลอกพี่ๆหรอกค่า หนูไสยๆ

Santa Cruz

• People Like This 130
โอ้ย มือใหม่ กดตอบพี่ๆแต่ละคนไม่เป็น5555 มาตอบในนี้ละกันนะคะ

(แอท)santa cruz หนูมิบังอาจจะหลอกพี่ๆหรอกค่า หนูไสยๆ

หยอกๆๆ
ขอให้โชคดีน่ะค๊าาา

Innonry

• People Like This 0

atrossy

adhewsmaw

outwawn