ผู้เขียน หัวข้อ: สถานะ ไม่โสด แต่ก็อยากเปลี่ยนบรรยากาศ แบบครั้งคราว จะเป็นไปได้ไหม  (อ่าน 2877 ครั้ง)

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ตามหัวข้อเลยคะ
อยากแบบว่า รับงาน นานๆ ที ให้มีสีสันบ้าง จะมีใครกล้าคุยด้วยไหมคะ

Jjjk

• Full Member
  • People Like This 1
สวัสดีครับขอไลนคุยกันนะครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
ตามหัวข้อเลยคะ
อยากแบบว่า รับงาน นานๆ ที ให้มีสีสันบ้าง จะมีใครกล้าคุยด้วยไหมคะ

ถ้าไม่มาบอกว่า ไม่โสด น่าจะดีกว่ามังครับ
เหตุผล เงื่อนไขแต่ละคนต่างกัน
ถ้ามันจำเป็น ก็ทำตามที่เราเห็นว่สเหมาะสมของเราก็พอ

หลายๆ คนในเวปก็ไม่ได่โสด แต่มีความจำเป็นของแต่ละคน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

we2d2

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
คงมีคนสนใจบ้าง (ตัวผมด้วย)
แต่คงมีหลายคน กลัวตะกั่วครับ (ตัวผมด้วย)
ยังไงขอไลน์ครับ 555

8e8

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
น่าสนใจครับ แนว MILF,Married woman