ผู้เขียน หัวข้อ: เข็ดละ  (อ่าน 2746 ครั้ง)

Nine10

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 49
เข็ดละ
« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 11:02:37 AM »
ตามหัวข้อเลยครับ

ช่วยเหลือน้องตอนทีมีปัญหา  ตอนแรกก็ดี
ตอนหลังเริ่มแปลกๆ แต่อ้าวว่า เดือน ร้อนมาก
ก็เลยช่วยเหลือ โดยการให้ยืม ปรากฏว่าหาย
ติดต่อไม่ได้ เคยทักมา แต่ทักกลับก็หาย

กำลังตามหาคน เพื่อบอกว่าผมก็เดือดร้อน
ความหวังก็คงไม่มาก แค่อยากมาระบาบ

แล้วต่อไปก็คงไม่ให้ใครยืมอีกคน (ประสบการณ์โดนครั้งแรก)
จะต้องไม่มีครั้งต่อไป
 **07** **07** **07**

ี่รายละเอียดยูสเซอร์ รูปร่างหน้าตา เก็บไว้ละ
ไม่เอามาลงครับ

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
Re: เข็ดละ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 11:07:41 AM »
น่าจะแจ้งหน่อย
ว่าใคร
เผื่อมีคนอื่นโดนอีก ค่ะ

ได้ข่าวว่าโดนเยอะอยู่นะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

we2d2

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 11:13:04 AM »
ไม่เป็นไรนะครับท่าน
แต่
เจ็บแล้วต้องจำนะครับ ไม่งั้นจะโดนอีกเรื่อยๆ (แบบกระผม) ติดโรคชอบกินหญ้า 555

Nine10

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 11:40:28 AM »
ว่าใคร

ไม่ทราบว่าน้องเค้ามีเจตนาหรือไม่
มีคนโดยเยอะหรือไม่
โดยส่วนตัว ก็ไม่ได้อยากจะทำให้เกิดการล่าแม่มด

ก็แค่เข็ดเรื่องของตัวเอง ไม่ไว้ใจ ระมัดระวังในการช่วยเหลือก็เท่านั้นครับ

อาจจะเป็นว่า มีงานก็จ้าง แต่ไม่ช่วงเหลือ แค่ งานแลกเงินเท่านั้นครับ

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 11:42:45 AM »
ว่าใคร

ไม่ทราบว่าน้องเค้ามีเจตนาหรือไม่
มีคนโดยเยอะหรือไม่
โดยส่วนตัว ก็ไม่ได้อยากจะทำให้เกิดการล่าแม่มด

ก็แค่เข็ดเรื่องของตัวเอง ไม่ไว้ใจ ระมัดระวังในการช่วยเหลือก็เท่านั้นครับ

อาจจะเป็นว่า มีงานก็จ้าง แต่ไม่ช่วงเหลือ แค่ งานแลกเงินเท่านั้นครับ

ดีแล้วค่ะ :)
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Nine10

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 11:43:32 AM »
ไม่เป็นไรนะครับท่าน
แต่
เจ็บแล้วต้องจำนะครับ ไม่งั้นจะโดนอีกเรื่อยๆ (แบบกระผม) ติดโรคชอบกินหญ้า 555

ก็คงเป็นแบบนั้นครับ เจ็บแล้วต้องจำ
ถึงต่อไปใครจำว่าใจดำก็ไม่สนใจ

เพราะแบบนี้ พี่ที่ใจดีถึงหายไป เพราะน้องที่ซื่อสัตย์หายไปก่อน
เหลือไว้เพียงแต่ การหลอกกันไปกันมา ไม่นานเวปก็จะล่มสลาย

**20** **20** **20**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 12:27:23 PM »
ไหนๆ มาให้ น้อง ยืม บ้าง จิคะ   **36**
ตอบแทนด้วยการ ดู ด

ปล. k u เงินแอพออนไลน์ จะผ่านแล้ว
พนง. cc โทรมาถาม  พูดไทยไม่ชัด ง่ะ
เลยโซโล่กลับไป..  **25** **25** **25**

นึกว่า จะได้ เงินจากพี่ที่นัด
กลับ โดนหลอกมา

ฮืออ...
ลื่นห้องน้ำที่ โรงแรมอีก ตอนอยู่กับเขา 
ช้ำเล็กน้อย ม่วง เบยยยยย

พระศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก แง่ง
**01** **01** **01** **01**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Nine10

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 12:42:05 PM »
จากการลองหาทางติดต่อหลาย ๆ ทาง น้องติดต่อกลับมา
และก็มีการเคลียร์กันแล้วครับ คงลงรายละเอียดครับ

จึงขออนุญาติ จะลบโพสนี้ครับ