ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยภาวะเศรษฐกิจแบบนี้เว็บน่าจะเปิดห้องสำหรับน้องๆที่จำป็นแยกเป็นอีกห้องหนึ่ง  (อ่าน 2743 ครั้ง)

leo100

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ตามหัวข้อข้างบนเลยครับ น่าจะทำห้องแยกออกมาจากน้องๆหาพี่ดูแล เปิดเฉพาะในส่วนห้องVIPก็ได้ แค่ความเห็นส่วนตัวครับ

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
ตามหัวข้อข้างบนเลยครับ น่าจะทำห้องแยกออกมาจากน้องๆหาพี่ดูแล เปิดเฉพาะในส่วนห้องVIPก็ได้ แค่ความเห็นส่วนตัวครับ

คงไม่มีน้องคนไหนที่เข้ามาในนี้แล้วไม่เดือดร้อนมั้งครับ
 **25** **25** **25**

leo100

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
หมายถึงรับแบบ แยกไว้ต่างหากอีกห้องหนึ่งเลยครับ

yeji

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
แล้วทำไมต้องทำแยกด้วยอะคะ งง

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130

อ๋ออออออ ......เข้าใจแระ ท่านพี่ลีโอ คงหมายถึง ให้แอดมินแยกออกเป็น 2 ห้อง
1) น้องที่รับแต่งานแรง
2) น้องที่หาแต่พี่ดูแล

ปล. ขออภัยในความเข้าใจล่าช้า เพราะกำลังสงสัยว่าตัวเองจะติดโควิค 5555555

Take Care Everyone

we2d2

• Newbie
  • *
  • People Like This 5

อ๋ออออออ ......เข้าใจแระ ท่านพี่ลีโอ คงหมายถึง ให้แอดมินแยกออกเป็น 2 ห้อง
1) น้องที่รับแต่งานแรง
2) น้องที่หาแต่พี่ดูแล

ปล. ขออภัยในความเข้าใจล่าช้า เพราะกำลังสงสัยว่าตัวเองจะติดโควิค 5555555

Take Care Everyone

เห็นด้วยนะครับ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
เว็บเค้าเป็นเว็บจ้างเที่ยว ไม่ได้ไว้โพสต์รับงานแรง

เมื่อก่อนก็มี ไอ้ห้องนั่นอะ แต่ตอนนี้ยุบเหลือห้องจ้างเที่ยวไง

แต่มาโพสต์กันผิดวัตถุประสงค์เอง แอดมินเค้าไม่ทำ เพราะเว็บจะได้อยู่นานๆ ไม่ปลิวง่ายๆ ไงอ่ะ