ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกหลอกค่ะ เลยอยากเตือนเพื่อนๆไว้ ไม่อยากให้ใครมาเจอแบบนี้อีกค่ะ  (อ่าน 8293 ครั้ง)

Bunnygirl

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เราได้คุยกับพี่ที่ใช้ Line ID: aquareef.osp คุยกันทุกวันมาประมาณ 1 เดือน และตัดสินใจนัดเจอกันเมื่อไม่นานนี้ 2 ครั้ง วันนั้นเค้าบอกว่าไม่ได้กดเงินติดตัวไว้ แต่จะโอนให้แทน ด้วยความที่เราคุยกับเค้าทุกวัน เค้าไม่เคยหายไปไหน ทักไปก็ตอบตลอด โทรหาได้ตามที่เค้าสะดวก เค้าดูน่าเชื่อถือ สุภาพ คอยแนะนำและให้กำลังใจเรามาตลอด เราเลยไม่ได้กังวลอะไรมากที่เค้ายังไม่ได้โอนเงินให้ตามที่ตกลงกัน และไม่ได้เฉลียวใจเลยสักนิดว่ากำลังโดนหลอก จนเมื่อวันก่อนอยู่ดีๆเค้าก็ block line เราไป โทรไปก็ติดต่อไม่ได้แล้ว เรายังคิดว่าโทรศัพท์เค้าอาจจะมีปัญหา เรารอมา 3-4 วัน เผื่อเค้าจะติดต่อกลับมา แต่ก็เอะใจ เลยลองเอา Line ID: aquareef.osp ไป search ดู พบว่าเค้าก็เคยหลอกคนอื่นเช่นกัน ตอนนี้เราเลยมั่นใจแล้วว่า เราก็เป็นอีกคนที่โดนหลอก -- เหตุการณ์นี้เราไม่โทษใครเลย นอกจากตัวเอง แต่เราก็เสียใจนะที่ต้องมาเจอเรื่องแย่ๆแบบนี้ตั้งแต่ต้นปี เราก็ไม่รู้ว่าเค้ามาหลอกเราลงได้ยังไง ทั้งๆที่รู้ว่าเราลำบาก และมีเรื่องให้ทุกข์ใจมากอยู่แล้ว -- เราอยากแชร์ เพื่อเตือนเพื่อนๆไว้ ไม่อยากให้ใครมาเจอแบบนี้อีกค่ะ -- ถ้าใครเคยเจอพี่คนเดียวกันนี้หลอก pm มาบอกกันหน่อยนะคะ

Bunnygirl

• Newbie
  • *
เพิ่งเจอว่าเค้าใช้ username ว่า Padpamu นะคะ และเคยใช้หลาย ID Line คงเปลี่ยนไปเรื่อยๆ เช่น aquareef.osp, ochakull, m.suttidumrong, attapol.k, attapon.kkn

ยิ่ง search เจอข้อมูลมากขึ้น ก็ยิ่งเสียใจกับความโง่ของตัวเอง นั่งร้องไห้คนเดียว กำลังตั้งสติอยู่ค่ะ

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
อ.ห. No Sex นี่เองคิดว่าใคร .... น้องไม่ใช่คนแรกที่ถูกมันกระทำ มันชอบตั้งกระทู้ว่า "หาน้องดูแล No Sex..... " .... พอมีน้องหลงเชื่อทักไป มันก็จะหว่านล้อมสาระพัด จนมีคนตกเป็นเหยื่อหลายต่อหลายคน

ปล. การอยู่ในเว็บนี้ คงต้องพูดว่า เหมือนเสี่ยงดวงเวลาซื้อลอตเตอรี่มันดูน่าซื้อทุกเบอร์จริงๆ แต่เบอร์ที่ถูกมีเพียงเบอร์เดียว และเราอาจไม่ใช่คนที่ถูก .... ก็คงได้แต่พูดว่า อะไรที่ผ่านไปแล้ว ก็ให้มันผ่านไป อยู่กับปัจจุบัน สักวันเราจะเป็นคนที่ถูกรางวัล

ปล. มีพี่หลายต่อหลายคนในนี้ที่น่ารัก และช่วยเหลือได้จริง และถ้ายิ่งน้องๆมีต้นทุนที่ดีด้วยแล้ว โอกาสที่จะได้เจอพี่ๆเหล่านั้นก็ไม่ใช่เรื่องยาก แต่อาจจะต้องใช้เวลาและดวงสัมพันธ์

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ เดินหน้าต่อไป

Bunnygirl

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ หนูเสียใจมากๆ

lonelylin

• People Like This 77
มันผ่านมาแล้วค่ะ อย่าไปคิดมาก

ต่อไปก็ระวัง ีๆ เช็คประวัติก่อนคุยค่ะ

ปกติเราจะเข้าไปแจ้งเตือนในกระทู้ของคนนี้ว่าหลอก
แต่ก็นั่นล่ะ หลังๆ ้ลยไม่เมนท์ดีกว่า

ยังไงเป็นกำลังใจให้ค่ะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

chowkoon

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 14
ในนี้มีทั้งพี่หลอกน้อง น้องหลอกพี่ ผมเองก็โดนน้องหลอกมาเยอะ ช่วงหลังๆ ก็เข้ามาแค่อ่านและตอบบางกะทู้เท่านั้น  เห็นใจเจ้าของกะทู้นะครับ ประสบการณ์ที่เลวร้ายแต่ละครั้งจะทำให้เราแข็งแกร่งขึ้นครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
อ.ห. No Sex นี่เองคิดว่าใคร .... น้องไม่ใช่คนแรกที่ถูกมันกระทำ มันชอบตั้งกระทู้ว่า "หาน้องดูแล No Sex..... " .... พอมีน้องหลงเชื่อทักไป มันก็จะหว่านล้อมสาระพัด จนมีคนตกเป็นเหยื่อหลายต่อหลายคน

ปล. การอยู่ในเว็บนี้ คงต้องพูดว่า เหมือนเสี่ยงดวงเวลาซื้อลอตเตอรี่มันดูน่าซื้อทุกเบอร์จริงๆ แต่เบอร์ที่ถูกมีเพียงเบอร์เดียว และเราอาจไม่ใช่คนที่ถูก .... ก็คงได้แต่พูดว่า อะไรที่ผ่านไปแล้ว ก็ให้มันผ่านไป อยู่กับปัจจุบัน สักวันเราจะเป็นคนที่ถูกรางวัล

ปล. มีพี่หลายต่อหลายคนในนี้ที่น่ารัก และช่วยเหลือได้จริง และถ้ายิ่งน้องๆมีต้นทุนที่ดีด้วยแล้ว โอกาสที่จะได้เจอพี่ๆเหล่านั้นก็ไม่ใช่เรื่องยาก แต่อาจจะต้องใช้เวลาและดวงสัมพันธ์

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ เดินหน้าต่อไป
>> ขอเผือก นอกเรื่อง <<

บางคนก็บอก เจอกันบ่อยๆ ไม่ค่อยจะเปย์
แต่ที่มาเจอ เป็นเพราะว่า  รัก

คือคนเรา ... เดือดร้อนอยู่มั้ย...
ฉันก็ต้องการ ปัจจัย มั้ยยยย
ทำกันได้ ลง

ลำไย !!!!!   **05** **05** **05**
 **19** **19** **15** **15** **20** **15**

สู้ๆๆ นะ  **10** **10** **10**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
เราได้คุยกับพี่ที่ใช้ Line ID: aquareef.osp คุยกันทุกวันมาประมาณ 1 เดือน และตัดสินใจนัดเจอกันเมื่อไม่นานนี้ 2 ครั้ง วันนั้นเค้าบอกว่าไม่ได้กดเงินติดตัวไว้ แต่จะโอนให้แทน ด้วยความที่เราคุยกับเค้าทุกวัน เค้าไม่เคยหายไปไหน ทักไปก็ตอบตลอด โทรหาได้ตามที่เค้าสะดวก เค้าดูน่าเชื่อถือ สุภาพ คอยแนะนำและให้กำลังใจเรามาตลอด เราเลยไม่ได้กังวลอะไรมากที่เค้ายังไม่ได้โอนเงินให้ตามที่ตกลงกัน และไม่ได้เฉลียวใจเลยสักนิดว่ากำลังโดนหลอก จนเมื่อวันก่อนอยู่ดีๆเค้าก็ block line เราไป โทรไปก็ติดต่อไม่ได้แล้ว เรายังคิดว่าโทรศัพท์เค้าอาจจะมีปัญหา เรารอมา 3-4 วัน เผื่อเค้าจะติดต่อกลับมา แต่ก็เอะใจ เลยลองเอา Line ID: aquareef.osp ไป search ดู พบว่าเค้าก็เคยหลอกคนอื่นเช่นกัน ตอนนี้เราเลยมั่นใจแล้วว่า เราก็เป็นอีกคนที่โดนหลอก -- เหตุการณ์นี้เราไม่โทษใครเลย นอกจากตัวเอง แต่เราก็เสียใจนะที่ต้องมาเจอเรื่องแย่ๆแบบนี้ตั้งแต่ต้นปี เราก็ไม่รู้ว่าเค้ามาหลอกเราลงได้ยังไง ทั้งๆที่รู้ว่าเราลำบาก และมีเรื่องให้ทุกข์ใจมากอยู่แล้ว -- เราอยากแชร์ เพื่อเตือนเพื่อนๆไว้ ไม่อยากให้ใครมาเจอแบบนี้อีกค่ะ -- ถ้าใครเคยเจอพี่คนเดียวกันนี้หลอก pm มาบอกกันหน่อยนะคะ

เจอกัน 2 ครั้ง ครั้งแรกไม่จ่าย ยังมีครั้งสองอีกหรอครับ **40**

ยังงัยก็ขอเอาใจช่วยครับ พี่ดีๆ ก็ยังมีอยู่ **24**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Bunnygirl

• Newbie
  • *
หนูถึงได้บอกไงคะว่า หนูเสียใจกับความโง่ของตัวเอง

Bunnygirl

• Newbie
  • *
แต่ยังไงก็ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนนะคะสำหรับกำลังใจ กำลังก้าวข้ามผ่านเรื่องแย่ๆนี้ไปให้ได้ค่ะ

• เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
หนูถึงได้บอกไงคะว่า หนูเสียใจกับความโง่ของตัวเอง

ประสบการณ์ที่เล่นเวปนี้มาประมาณ 10 ปี
ไม่ได้ช่วยอะไรเลย จริง ๆ น่าเสียดาย

**01**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

miss_revive

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
อ่านเยอะๆก็เริ่มกลัวเหมือนกันนะคะ
เรากำลังมีปัญหาอยู่ พี่ไม่ช่วย ยังมาซ้ำเติม
เราสงสัยนะคะ พี่ผู้ชาย ถ้าไม่พร้อม พี่เข้ามาเวปแบบนี้กันทำไมคะพี่
บางคนก็ตั้งเงื่อนไขเยอะมากกกกก เอาแต่ได้สุดๆ
พอปฎิเสธไป ก็มาด่าว่าเราเรื่องมาก ไม่มีใครได้อะไรฟรีๆ
พี่ใจแคบจัง เราไม่อยากได้อะไรจากคนประเภทนี้เลย
คือ อยากจะบอกว่า หนูไม่ได้อยากได้ของฟรีค่ะ
และก็ไม่ได้อยากเป็นของฟรีด้วยค่ะ
พี่บางคนพูดเยอะพูดแยะ จะเอาฟรีนั่นแหละ

ยังไงเราก็ขอให้ตัวเองเจอพี่ที่จริงใจกับตัวเองเร็วๆนะคะ
คุยกับพี่ต้องใช้เวลาค่ะ อย่ารีบตัดสินใจ
แม้ใกล้จะอดตายก็ตาม 55555 จริงนะ ไม่งั้นมันจะยิ่งแย่กว่าเดิม

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ไม่เป็นไร ถือว่าบทเรียน โชคดีที่เราเจอคนใจดี คุยกันยาวๆ อยู่ในสถานะที่รู้ๆ กัน ไม่ก้าวก่าย
ขอให้จขกท.เจอคนดีๆ นะคะ

อ่านเยอะๆก็เริ่มกลัวเหมือนกันนะคะ
เรากำลังมีปัญหาอยู่ พี่ไม่ช่วย ยังมาซ้ำเติม
เราสงสัยนะคะ พี่ผู้ชาย ถ้าไม่พร้อม พี่เข้ามาเวปแบบนี้กันทำไมคะพี่
บางคนก็ตั้งเงื่อนไขเยอะมากกกกก เอาแต่ได้สุดๆ
พอปฎิเสธไป ก็มาด่าว่าเราเรื่องมาก ไม่มีใครได้อะไรฟรีๆ
พี่ใจแคบจัง เราไม่อยากได้อะไรจากคนประเภทนี้เลย
คือ อยากจะบอกว่า หนูไม่ได้อยากได้ของฟรีค่ะ
และก็ไม่ได้อยากเป็นของฟรีด้วยค่ะ
พี่บางคนพูดเยอะพูดแยะ จะเอาฟรีนั่นแหละ

ยังไงเราก็ขอให้ตัวเองเจอพี่ที่จริงใจกับตัวเองเร็วๆนะคะ
คุยกับพี่ต้องใช้เวลาค่ะ อย่ารีบตัดสินใจ
แม้ใกล้จะอดตายก็ตาม 55555 จริงนะ ไม่งั้นมันจะยิ่งแย่กว่าเดิม

ว่ากันตามจริง พวกที่เจตนาเข้ามาหลอก
ก็มีทั้ง ผญ และ ผช นั่นแหละครับ

ถ้าเล่นไปสักพัก แค่คุยกัน ก็พอประเมินได้
ว่าตัวจริง หรือหลอก อะไรที่มันเวอร์วัง เกินจริง
หรือไม่สมเหตุ สมผล ให้ประเมินไว้เลยว่า ของปลอม

อย่างเช่น รับดูแลน้อง แบบ No Sex นี่ เชื่อไปได้อย่างไร?

**25**

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
ในเว็ปมีผลประโยชน์เยอะ ทั้งเงินที่จะได้มาฟรีๆ กับได้น้องดีๆฟรี คงต้องระวังตัวเองครับ

• Do what makes you happy and what you love.

เจอกัน 2 ครั้ง ครั้งแรกไม่จ่าย ยังมีครั้งสองอีกหรอครับ **40**

ยังงัยก็ขอเอาใจช่วยครับ พี่ดีๆ ก็ยังมีอยู่ **24**

นั่นนะสิ
ที่เห็นก็มีแต่ยอม จ่ายครั้งแรก

ครั้งต่อไปๆให้แค่ค่ารถ   **08** **07** **08**

แล้วบอกไม่อยากให้เจอกันเพราะเอาเงินมาเกี่ยวข้อง
แต่อยากให้เจอกันเพราะคำว่า  รัก   **25**

นี่ไม่รู้เหรอ บางคนรายได้เท่า จิ๋ ม มด
แต่รายจ่ายเท่า hee ช้าง
ก็ยังมาหลอกลวงกันง่าาาาา  **01** **01**

ถ้าจขกท. ไม่คิดอะไรมาก
ให้มองในส่วนดีของเขานะว่า  เออ บางที เขาก็อร่อยอยู่
ท้อปฟอร์มอยู่ แซ่บอยู่ สุดอยู่ **34** **34** **34** **34**

อะไรที่ให้อภัยได้ ก็ให้อภัยกันนะ 

**38** **38** **38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

Namae

• Newbie
  • *
  • People Like This 0

นั่นนะสิ
ที่เห็นก็มีแต่ยอม จ่ายครั้งแรก

ครั้งต่อไปๆให้แค่ค่ารถ   **08** **07** **08**

แล้วบอกไม่อยากให้เจอกันเพราะเอาเงินมาเกี่ยวข้อง
แต่อยากให้เจอกันเพราะคำว่า  รัก   **25**

นี่ไม่รู้เหรอ บางคนรายได้เท่า จิ๋ ม มด
แต่รายจ่ายเท่า hee ช้าง
ก็ยังมาหลอกลวงกันง่าาาาา  **01** **01**

ถ้าจขกท. ไม่คิดอะไรมาก
ให้มองในส่วนดีของเขานะว่า  เออ บางที เขาก็อร่อยอยู่
ท้อปฟอร์มอยู่ แซ่บอยู่ สุดอยู่ **34** **34** **34** **34**

อะไรที่ให้อภัยได้ ก็ให้อภัยกันนะ 

**38** **38** **38**

ขนาดเราชัดเจนว่าพี่จ๋าาาาหนูคบพี่เพราะเรื่องเงินนะจ้ะะะ พี่นางยังไม่สนใจเลยจ้าาา เอาแต่ความต้องการของตัวเอง ไม่สนไม่ถามว่าหนูต้องการอะไรหรือว่า หนูต้องการรึเปล่า

บังคับให้ต้องไปอยู่ใกล้ๆ ต้องปั้มอสุจิกัน เช้า กลางวัน เย็น ถึงจะโยนเศษเงินมาให้  ให้หนูทิ้งบ้านไปแล้ววันนึง ถ้าพี่ทิ้งหนู หนูก็ ซอ.วอ.ยอ ซิจ้ะ  หนูแค่เดือดร้อนนะพี่จ๋าาา หนูไม่ได้ไร้ค่า ไม่เห็นคุณค่ากันหนูก็ไม่สนพี่จ๋าอ่าค่าาา **38**

Bunnygirl

• Newbie
  • *

ขอบคุณ miss_revive มากๆนะคะ ที่ช่วยตอบในสิ่งที่ใจเราอยากจะตอบให้หมดแล้ว..

เราเองก็ งง นะว่า พี่บางคนนอกจากจะไม่ได้เม้นอะไรที่ทำให้คนอ่านรู้สึกดีขึ้นแล้ว ยังเหมือนจะซ้ำเติมให้เรารู้สึกแย่มากขึ้นไปอีก คือคนเค้าโดนหลอกมา เจอเรื่องแย่ๆมา ถ้าพี่ไม่คิดเห็นใจกัน ไม่คิดให้กำลังใจกัน พี่เก็บไว้ในใจก็ได้นะคะ ไม่เม้นแบบนี้ยังจะดีซะกว่า ใจเค้าใจเราเนอะ คนอ่านจะรู้สึกอย่างไร

จุดประสงค์จริงๆที่ตั้งใจมาโพสต์ไว้ก็คือ ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากเตือนเพื่อนๆผู้หญิงในเว็บนี้ ให้ระวัง User นี้ Line ID เหล่านี้ เพราะไม่อยากให้ใครต้องมาเจอเหตุการณ์เหมือนกันเลยจริงๆ อยากให้ทุกคนระวังตัวกันมากขึ้น เราเองก็ด้วยค่ะ

Bunnygirl

• Newbie
  • *
สำหรับพี่ที่สงสัยว่า "เจอกัน 2 ครั้ง ครั้งแรกไม่จ่าย ยังมีครั้งสองอีกหรอ"

พี่คงจะมองว่าทำไมหนูโง่จัง แบบนี้ป่ะคะ หนูตอบให้ค่ะว่าหนูคิดยังไง

สำหรับการเจอกันครั้งแรก เป็นการมาพูดคุยตกลงกันว่าต่างคนต่างโอเคกันและกันมั้ย สำหรับวันนั้นการที่เค้ายังไม่ได้ช่วยเหลืออะไรหนูก็เข้าใจได้ค่ะ

สำหรับการเจอกันครั้งที่สอง ครั้งนี้เมื่อมีการใกล้ชิดกันมากขึ้น เค้าบอกว่าไม่ได้กดเงินติดตัวเยอะๆ ขอโอนให้แทน และเค้าก็บอกว่ามือถือเค้าก็แบตหมดพอดี ซึ่งเค้าก็ทำเป็นเอามาโชว์ให้ดูว่าแบตมันหมด เค้าบอกว่าพอถึงบ้านชาร์จแบตแล้วจะจัดการให้ จริงๆหนูก็กังวลอยู่แหละ แต่ด้วยความที่คุยกันมาทุกวันๆมา 1 เดือนก่อนที่จะนัดเจอกันเลย บวกกับการพูดคุยนิสัยใจคอและการที่เค้า treat ผู้หญิงเวลาอยู่ด้วยกัน เลยลดความกังวลไปบ้าง เอาจริงๆตอนนั้นหนูก็ไม่มีทางเลือกแหละ ก็ต้องรอเค้าโอนอย่างเดียว

คนจริงเขาก็พกเงินนะ

ทริคเขารึเปล่า ตั้งใจแบตใกล้หมดเต็มที่
แบตสำรองไม่มีเรอะ  **40**

บัตรเอทีเอ็มไม่พกเรอะ

ก็เข้าใจเหมือนกันนะ บางที การคุยเรื่อง เงิน กะคนที่เราคุยๆกันมาหนึ่งเดือน ในใจก็กลัวเขาจะว่าเรา แบบนี้ปะ  **25**

แต่บางที ก็ควรเข้าใจนะ ว่าคนเราเดือดร้อน อะ
ทำกันได้ลงหนอ..

กรวดน้ำให้เขาไปค่ะ

ยะถา วะรีวะหา ปุเรฯ
(ยถา ให้ผี  **30** **30** )   **24** **24** **24**

Bunnygirl

• Newbie
  • *
 **08**สำหรับพี่ที่สงสัยว่า "ประสบการณ์ที่เล่นเวปนี้มาประมาณ 10 ปี ไม่ได้ช่วยอะไรเลย จริง ๆ น่าเสียดาย"

พี่ไม่จำเป็นต้องเสียดายแทนหนูนะคะ คืองี้ค่ะ เผื่อพี่อยากฟัง

หนูเคยสมัครเวปนี้มาเมื่อประมาณ 10 ปีที่แล้ว ด้วยความจำเป็นที่ต้องออกจากงานประจำเพื่อมาดูแลคนในครอบครัวที่ป่วยเรื้อรัง เมื่อเงินเก็บเริ่มร่อยหรอ หนูก็เริ่มมีปัญหาเรื่องค่าใช้จ่าย หนูเลยตัดสินใจสมัครเวปนี้ดู และโพสต์รับทานข้าวดูหนังแค่ 1-2 ครั้ง เท่านั้น จากที่หนูโพสต์ไปนั้นทำให้หนูได้เจอพี่คนนึงเข้ามาช่วยเหลือทำให้หนูผ่านพ้นช่วงนั้นไปได้ หนูจึงไม่ได้เข้ามาในเวปนี้อีก เพราะไม่มีความจำเป็น และหนูก็คบกับพี่คนนั้นไปอีกหลายปี จนมีเหตุให้ต้องเลิกรากันไป หลังจากนั้นหนูก็ใช้ชีวิตทำงานประจำเรื่อยมาตามปกติ จนเมื่อเดือน ธ.ค. ที่ผ่านมา มีคนในครอบครัวต้องเข้า รพ หนูติดขัดเรื่องค่าใช้จ่าย เลยนึกถึงเวปนี้ขึ้นมาอีกครั้ง หนูจำ username password ไม่ได้แล้วด้วยซ้ำ ก็เลยแค่เข้ามาอ่านๆ และแอดไลน์คนๆนั้นไป จนเมื่อรู้ว่าตัวเองถูกหลอก ก็พยายามมั่ว username password จนถูก เพื่อจะได้ log in เข้ามาสืบข้อมูลของคนๆนั้นให้ได้มากขึ้น

Bunnygirl

• Newbie
  • *
คนจริงเขาก็พกเงินนะ

ทริคเขารึเปล่า ตั้งใจแบตใกล้หมดเต็มที่
แบตสำรองไม่มีเรอะ  **40**

บัตรเอทีเอ็มไม่พกเรอะ

ก็เข้าใจเหมือนกันนะ บางที การคุยเรื่อง เงิน กะคนที่เราคุยๆกันมาหนึ่งเดือน ในใจก็กลัวเขาจะว่าเรา แบบนี้ปะ  **25**

แต่บางที ก็ควรเข้าใจนะ ว่าคนเราเดือดร้อน อะ
ทำกันได้ลงหนอ..

กรวดน้ำให้เขาไปค่ะ

ยะถา วะรีวะหา ปุเรฯ
(ยถา ให้ผี  **30** **30** )   **24** **24** **24**

ใช่จ้ะ ตอนนี้เราก็รู้แล้วว่าเค้าไม่ใช่คนจริง แต่เป็นคนเลว

จริงจ้ะ พอถึงเวลาที่เราจะพูดเรื่องเงินกับเค้า ซึ่งคุยกันมาทุกวันจนคิดว่าสนิทใจแล้ว เราก็อึกอักเหมือนกันนะ เค้าก็จะพูดทำนองว่าไม่ต้องห่วงนะเรื่องนี้ เค้าไม่เดือดร้อนอะไรแล้ว ส่วนที่เค้าเหลือ เค้าอยากช่วยเราจริงๆ

เราให้กำลังใจตัวเองทุกวัน วันนี้เราลุกขึ้นได้แล้ว เราไม่ผูกใจเจ็บแล้ว รอให้เวรกรรมทำงานของมันไป

ขอบคุณนะที่เข้าใจเรา ^^

Bunnygirl

• Newbie
  • *
สำหรับพี่ที่บอกว่า..
ถ้าเล่นไปสักพัก แค่คุยกัน ก็พอประเมินได้
ว่าตัวจริง หรือหลอก อะไรที่มันเวอร์วัง เกินจริง
หรือไม่สมเหตุ สมผล ให้ประเมินไว้เลยว่า ของปลอม
อย่างเช่น รับดูแลน้อง แบบ No Sex นี่ เชื่อไปได้อย่างไร?

-----

หนูก็อยากฉลาดเหมือนพี่นะคะ หนูประเมินคนไม่เก่งแบบพี่อ่ะค่ะ ไม่งั้นหนูคงไม่โดนหลอกแบบนี้หรอก หนูถึงได้บอกว่าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนี้หนูไม่โทษใครนอกจากตัวเอง ซึ่งตอนนั้นหนูก็ไตร่ตรองแล้วว่าการดูแลกัน เดือนละ 20,000 มันก็ไม่ได้เป็นอะไรที่มันเวอร์วัง เกินจริง จึงได้หลงเชื่อ

สำหรับที่พี่สงสัยว่า รับดูแลน้อง แบบ No Sex นี่ เชื่อไปได้อย่างไร?
อันนั้นบอกตามตรงว่าหนูก็ลืมไปว่าเค้าตั้งหัวข้อกระทู้ว่าอย่างไร แต่ก็จำได้ว่าอ่านแล้วดูสุภาพดีจึงได้แอดไลน์ไป พอคุยกันในไลน์ก็ไม่ได้เข้ามาในเวปอีก แต่ตามที่ได้คุยไลน์กับเค้าตั้งแต่วันแรกเค้าก็บอกในไลน์อยู่แล้วนะว่าขอมีเรื่อง Sex ด้วยนะ เจอกันประมาณสัปดาห์ละครั้ง โดยที่เค้าสะดวกช่วยเหลือ เดือนละ 20,000 หนูจึงคิดว่า มันก็ไม่ได้เป็นอะไรที่มันเวอร์วัง เกินไปไงคะ

ไม่ว่าจะอะไรก็ตาม หนูก็ถูกหลอกนั่นแหละ จริงๆตอนนี้หนูเข้มแข็งพอที่จะไม่คิดว่าตัวเองโง่อีกแล้ว ไม่โทษตัวเองแล้ว หนูว่าหนูแค่มองคนในแง่ดีเกินไปก็เท่านั้น

lonelylin

• People Like This 77
ถ้า จขกท ยังหาคนดูแลอยู่
แนะนำเข้าไปอ่านกระทู้เตือนภัย ที่ g t d นะคะ
คน/ตะกวด ส่วนมาก ก็เล่น 2เวปนี่ล่ะ คนเดิมๆค่ะ
จะได้ระวัง พวกตะกวดได้

ปล. เรื่องที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปนะ
ต่อไปก็ระวังตัวดีดีคะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
อ่านแล้วรู้สึกเห็นใจ จขกท. อันดับแรกต้องขอบคุณค่ะ
ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์เพื่อเตือนภัยให้กับน้องๆพี่ๆผู้หญิงท่านอื่น
ไม่ให้ตกเป็นเหยื่อของคนที่คอยจ้องแต่จะฉวยโอกาศกับคนที่อ่อนแอกว่า

กอดนะคะ ฮึ้บบ แล้วยืนขึ้นมาใหม่นะ
บันนี้แนะนำว่าอาจจะเริ่มเป็นการจ้างเที่ยวก็ได้นะคะ
ลองดูนะคะว่าช่วงนี้พอทำได้ไหม บันนี่ออกจากวงการจ้างเที่ยวไปนานแล้ว
เลยไม่รู้จะแนะนำอะไรได้มากเท่าไหร่

สุดท้ายนี้อยากมอบประโยคนี้กับ จขกท.ค่ะ
“บางสิ่งที่ไม่น่าจำบางครั้งเราก็ต้องลืม”

เริ่มต้นชีวิตใหม่นะคะ สู้ๆค่ะ  **36**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

Bunnygirl

• Newbie
  • *
ถ้า จขกท ยังหาคนดูแลอยู่
แนะนำเข้าไปอ่านกระทู้เตือนภัย ที่ g t d นะคะ
คน/ตะกวด ส่วนมาก ก็เล่น 2เวปนี่ล่ะ คนเดิมๆค่ะ
จะได้ระวัง พวกตะกวดได้

ปล. เรื่องที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปนะ
ต่อไปก็ระวังตัวดีดีคะ

ขอบคุณมากนะคะที่แนะนำ เดี๋ยวเราเข้าไปอ่านด่วนเลยค่ะ ^^

Bunnygirl

• Newbie
  • *
อ่านแล้วรู้สึกเห็นใจ จขกท. อันดับแรกต้องขอบคุณค่ะ
ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์เพื่อเตือนภัยให้กับน้องๆพี่ๆผู้หญิงท่านอื่น
ไม่ให้ตกเป็นเหยื่อของคนที่คอยจ้องแต่จะฉวยโอกาศกับคนที่อ่อนแอกว่า

กอดนะคะ ฮึ้บบ แล้วยืนขึ้นมาใหม่นะ
บันนี้แนะนำว่าอาจจะเริ่มเป็นการจ้างเที่ยวก็ได้นะคะ
ลองดูนะคะว่าช่วงนี้พอทำได้ไหม บันนี่ออกจากวงการจ้างเที่ยวไปนานแล้ว
เลยไม่รู้จะแนะนำอะไรได้มากเท่าไหร่

สุดท้ายนี้อยากมอบประโยคนี้กับ จขกท.ค่ะ
“บางสิ่งที่ไม่น่าจำบางครั้งเราก็ต้องลืม”

เริ่มต้นชีวิตใหม่นะคะ สู้ๆค่ะ  **36**

ขอบคุณมากนะคะบันนี่ เราใช้ชื่อบันนี่คล้ายๆกันเลยอ่ะ ขอบคุณสำหรับข้อความดีๆนะคะ เราอ่านแล้วมีกำลังใจขึ้นมากเลย กอดๆนะคะ ^^

Ting-Tang

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ผมมีกำลังแค่เดือนละหมื่นห้า เอง ที่ไม่ทำให้ตัวเองเดือดร้อน