ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกหลอกค่ะ เลยอยากเตือนเพื่อนๆไว้ ไม่อยากให้ใครมาเจอแบบนี้อีกค่ะ  (อ่าน 8264 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
หนูถึงได้บอกไงคะว่า หนูเสียใจกับความโง่ของตัวเอง

ประสบการณ์ที่เล่นเวปนี้มาประมาณ 10 ปี
ไม่ได้ช่วยอะไรเลย จริง ๆ น่าเสียดาย

**01**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

miss_revive

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
อ่านเยอะๆก็เริ่มกลัวเหมือนกันนะคะ
เรากำลังมีปัญหาอยู่ พี่ไม่ช่วย ยังมาซ้ำเติม
เราสงสัยนะคะ พี่ผู้ชาย ถ้าไม่พร้อม พี่เข้ามาเวปแบบนี้กันทำไมคะพี่
บางคนก็ตั้งเงื่อนไขเยอะมากกกกก เอาแต่ได้สุดๆ
พอปฎิเสธไป ก็มาด่าว่าเราเรื่องมาก ไม่มีใครได้อะไรฟรีๆ
พี่ใจแคบจัง เราไม่อยากได้อะไรจากคนประเภทนี้เลย
คือ อยากจะบอกว่า หนูไม่ได้อยากได้ของฟรีค่ะ
และก็ไม่ได้อยากเป็นของฟรีด้วยค่ะ
พี่บางคนพูดเยอะพูดแยะ จะเอาฟรีนั่นแหละ

ยังไงเราก็ขอให้ตัวเองเจอพี่ที่จริงใจกับตัวเองเร็วๆนะคะ
คุยกับพี่ต้องใช้เวลาค่ะ อย่ารีบตัดสินใจ
แม้ใกล้จะอดตายก็ตาม 55555 จริงนะ ไม่งั้นมันจะยิ่งแย่กว่าเดิม

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ไม่เป็นไร ถือว่าบทเรียน โชคดีที่เราเจอคนใจดี คุยกันยาวๆ อยู่ในสถานะที่รู้ๆ กัน ไม่ก้าวก่าย
ขอให้จขกท.เจอคนดีๆ นะคะ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
อ่านเยอะๆก็เริ่มกลัวเหมือนกันนะคะ
เรากำลังมีปัญหาอยู่ พี่ไม่ช่วย ยังมาซ้ำเติม
เราสงสัยนะคะ พี่ผู้ชาย ถ้าไม่พร้อม พี่เข้ามาเวปแบบนี้กันทำไมคะพี่
บางคนก็ตั้งเงื่อนไขเยอะมากกกกก เอาแต่ได้สุดๆ
พอปฎิเสธไป ก็มาด่าว่าเราเรื่องมาก ไม่มีใครได้อะไรฟรีๆ
พี่ใจแคบจัง เราไม่อยากได้อะไรจากคนประเภทนี้เลย
คือ อยากจะบอกว่า หนูไม่ได้อยากได้ของฟรีค่ะ
และก็ไม่ได้อยากเป็นของฟรีด้วยค่ะ
พี่บางคนพูดเยอะพูดแยะ จะเอาฟรีนั่นแหละ

ยังไงเราก็ขอให้ตัวเองเจอพี่ที่จริงใจกับตัวเองเร็วๆนะคะ
คุยกับพี่ต้องใช้เวลาค่ะ อย่ารีบตัดสินใจ
แม้ใกล้จะอดตายก็ตาม 55555 จริงนะ ไม่งั้นมันจะยิ่งแย่กว่าเดิม

ว่ากันตามจริง พวกที่เจตนาเข้ามาหลอก
ก็มีทั้ง ผญ และ ผช นั่นแหละครับ

ถ้าเล่นไปสักพัก แค่คุยกัน ก็พอประเมินได้
ว่าตัวจริง หรือหลอก อะไรที่มันเวอร์วัง เกินจริง
หรือไม่สมเหตุ สมผล ให้ประเมินไว้เลยว่า ของปลอม

อย่างเช่น รับดูแลน้อง แบบ No Sex นี่ เชื่อไปได้อย่างไร?

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
ในเว็ปมีผลประโยชน์เยอะ ทั้งเงินที่จะได้มาฟรีๆ กับได้น้องดีๆฟรี คงต้องระวังตัวเองครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
เราได้คุยกับพี่ที่ใช้ Line ID: aquareef.osp คุยกันทุกวันมาประมาณ 1 เดือน และตัดสินใจนัดเจอกันเมื่อไม่นานนี้ 2 ครั้ง วันนั้นเค้าบอกว่าไม่ได้กดเงินติดตัวไว้ แต่จะโอนให้แทน ด้วยความที่เราคุยกับเค้าทุกวัน เค้าไม่เคยหายไปไหน ทักไปก็ตอบตลอด โทรหาได้ตามที่เค้าสะดวก เค้าดูน่าเชื่อถือ สุภาพ คอยแนะนำและให้กำลังใจเรามาตลอด เราเลยไม่ได้กังวลอะไรมากที่เค้ายังไม่ได้โอนเงินให้ตามที่ตกลงกัน และไม่ได้เฉลียวใจเลยสักนิดว่ากำลังโดนหลอก จนเมื่อวันก่อนอยู่ดีๆเค้าก็ block line เราไป โทรไปก็ติดต่อไม่ได้แล้ว เรายังคิดว่าโทรศัพท์เค้าอาจจะมีปัญหา เรารอมา 3-4 วัน เผื่อเค้าจะติดต่อกลับมา แต่ก็เอะใจ เลยลองเอา Line ID: aquareef.osp ไป search ดู พบว่าเค้าก็เคยหลอกคนอื่นเช่นกัน ตอนนี้เราเลยมั่นใจแล้วว่า เราก็เป็นอีกคนที่โดนหลอก -- เหตุการณ์นี้เราไม่โทษใครเลย นอกจากตัวเอง แต่เราก็เสียใจนะที่ต้องมาเจอเรื่องแย่ๆแบบนี้ตั้งแต่ต้นปี เราก็ไม่รู้ว่าเค้ามาหลอกเราลงได้ยังไง ทั้งๆที่รู้ว่าเราลำบาก และมีเรื่องให้ทุกข์ใจมากอยู่แล้ว -- เราอยากแชร์ เพื่อเตือนเพื่อนๆไว้ ไม่อยากให้ใครมาเจอแบบนี้อีกค่ะ -- ถ้าใครเคยเจอพี่คนเดียวกันนี้หลอก pm มาบอกกันหน่อยนะคะ

เจอกัน 2 ครั้ง ครั้งแรกไม่จ่าย ยังมีครั้งสองอีกหรอครับ **40**

ยังงัยก็ขอเอาใจช่วยครับ พี่ดีๆ ก็ยังมีอยู่ **24**

นั่นนะสิ
ที่เห็นก็มีแต่ยอม จ่ายครั้งแรก

ครั้งต่อไปๆให้แค่ค่ารถ   **08** **07** **08**

แล้วบอกไม่อยากให้เจอกันเพราะเอาเงินมาเกี่ยวข้อง
แต่อยากให้เจอกันเพราะคำว่า  รัก   **25**

นี่ไม่รู้เหรอ บางคนรายได้เท่า จิ๋ ม มด
แต่รายจ่ายเท่า hee ช้าง
ก็ยังมาหลอกลวงกันง่าาาาา  **01** **01**

ถ้าจขกท. ไม่คิดอะไรมาก
ให้มองในส่วนดีของเขานะว่า  เออ บางที เขาก็อร่อยอยู่
ท้อปฟอร์มอยู่ แซ่บอยู่ สุดอยู่ **34** **34** **34** **34**

อะไรที่ให้อภัยได้ ก็ให้อภัยกันนะ 

**38** **38** **38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Namae

• Newbie
  • *
  • People Like This 0

นั่นนะสิ
ที่เห็นก็มีแต่ยอม จ่ายครั้งแรก

ครั้งต่อไปๆให้แค่ค่ารถ   **08** **07** **08**

แล้วบอกไม่อยากให้เจอกันเพราะเอาเงินมาเกี่ยวข้อง
แต่อยากให้เจอกันเพราะคำว่า  รัก   **25**

นี่ไม่รู้เหรอ บางคนรายได้เท่า จิ๋ ม มด
แต่รายจ่ายเท่า hee ช้าง
ก็ยังมาหลอกลวงกันง่าาาาา  **01** **01**

ถ้าจขกท. ไม่คิดอะไรมาก
ให้มองในส่วนดีของเขานะว่า  เออ บางที เขาก็อร่อยอยู่
ท้อปฟอร์มอยู่ แซ่บอยู่ สุดอยู่ **34** **34** **34** **34**

อะไรที่ให้อภัยได้ ก็ให้อภัยกันนะ 

**38** **38** **38**

ขนาดเราชัดเจนว่าพี่จ๋าาาาหนูคบพี่เพราะเรื่องเงินนะจ้ะะะ พี่นางยังไม่สนใจเลยจ้าาา เอาแต่ความต้องการของตัวเอง ไม่สนไม่ถามว่าหนูต้องการอะไรหรือว่า หนูต้องการรึเปล่า

บังคับให้ต้องไปอยู่ใกล้ๆ ต้องปั้มอสุจิกัน เช้า กลางวัน เย็น ถึงจะโยนเศษเงินมาให้  ให้หนูทิ้งบ้านไปแล้ววันนึง ถ้าพี่ทิ้งหนู หนูก็ ซอ.วอ.ยอ ซิจ้ะ  หนูแค่เดือดร้อนนะพี่จ๋าาา หนูไม่ได้ไร้ค่า ไม่เห็นคุณค่ากันหนูก็ไม่สนพี่จ๋าอ่าค่าาา **38**

Bunnygirl

• Newbie
  • *
  • People Like This 2

ขอบคุณ miss_revive มากๆนะคะ ที่ช่วยตอบในสิ่งที่ใจเราอยากจะตอบให้หมดแล้ว..

เราเองก็ งง นะว่า พี่บางคนนอกจากจะไม่ได้เม้นอะไรที่ทำให้คนอ่านรู้สึกดีขึ้นแล้ว ยังเหมือนจะซ้ำเติมให้เรารู้สึกแย่มากขึ้นไปอีก คือคนเค้าโดนหลอกมา เจอเรื่องแย่ๆมา ถ้าพี่ไม่คิดเห็นใจกัน ไม่คิดให้กำลังใจกัน พี่เก็บไว้ในใจก็ได้นะคะ ไม่เม้นแบบนี้ยังจะดีซะกว่า ใจเค้าใจเราเนอะ คนอ่านจะรู้สึกอย่างไร

จุดประสงค์จริงๆที่ตั้งใจมาโพสต์ไว้ก็คือ ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากเตือนเพื่อนๆผู้หญิงในเว็บนี้ ให้ระวัง User นี้ Line ID เหล่านี้ เพราะไม่อยากให้ใครต้องมาเจอเหตุการณ์เหมือนกันเลยจริงๆ อยากให้ทุกคนระวังตัวกันมากขึ้น เราเองก็ด้วยค่ะ

Bunnygirl

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
สำหรับพี่ที่สงสัยว่า "เจอกัน 2 ครั้ง ครั้งแรกไม่จ่าย ยังมีครั้งสองอีกหรอ"

พี่คงจะมองว่าทำไมหนูโง่จัง แบบนี้ป่ะคะ หนูตอบให้ค่ะว่าหนูคิดยังไง

สำหรับการเจอกันครั้งแรก เป็นการมาพูดคุยตกลงกันว่าต่างคนต่างโอเคกันและกันมั้ย สำหรับวันนั้นการที่เค้ายังไม่ได้ช่วยเหลืออะไรหนูก็เข้าใจได้ค่ะ

สำหรับการเจอกันครั้งที่สอง ครั้งนี้เมื่อมีการใกล้ชิดกันมากขึ้น เค้าบอกว่าไม่ได้กดเงินติดตัวเยอะๆ ขอโอนให้แทน และเค้าก็บอกว่ามือถือเค้าก็แบตหมดพอดี ซึ่งเค้าก็ทำเป็นเอามาโชว์ให้ดูว่าแบตมันหมด เค้าบอกว่าพอถึงบ้านชาร์จแบตแล้วจะจัดการให้ จริงๆหนูก็กังวลอยู่แหละ แต่ด้วยความที่คุยกันมาทุกวันๆมา 1 เดือนก่อนที่จะนัดเจอกันเลย บวกกับการพูดคุยนิสัยใจคอและการที่เค้า treat ผู้หญิงเวลาอยู่ด้วยกัน เลยลดความกังวลไปบ้าง เอาจริงๆตอนนั้นหนูก็ไม่มีทางเลือกแหละ ก็ต้องรอเค้าโอนอย่างเดียว

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
คนจริงเขาก็พกเงินนะ

ทริคเขารึเปล่า ตั้งใจแบตใกล้หมดเต็มที่
แบตสำรองไม่มีเรอะ  **40**

บัตรเอทีเอ็มไม่พกเรอะ

ก็เข้าใจเหมือนกันนะ บางที การคุยเรื่อง เงิน กะคนที่เราคุยๆกันมาหนึ่งเดือน ในใจก็กลัวเขาจะว่าเรา แบบนี้ปะ  **25**

แต่บางที ก็ควรเข้าใจนะ ว่าคนเราเดือดร้อน อะ
ทำกันได้ลงหนอ..

กรวดน้ำให้เขาไปค่ะ

ยะถา วะรีวะหา ปุเรฯ
(ยถา ให้ผี  **30** **30** )   **24** **24** **24**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~