ผู้เขียน หัวข้อ: มารีวิวพี่จากเว็บนี้คะ  (อ่าน 2444 ครั้ง)

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
มารีวิวพี่จากเว็บนี้คะ
« เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 04:13:14 PM »
มารีวิวพี่ที่น่ารัก
 เราเหงาๆ เลยตั้งกระทู้ในนี้
มีพี่ทักมาเยอะนะ แต่มีพี่คนนึงคุยกันถูกคอ นัดเจอกันปกติ ไม่เน้นเรื่องบนเตียง แค่กินข้าว นอนกอด แค่นั้นก็แฮปปี้ทั้งสองฝ่าย อยู่ในสถานะที่เราเข้าใจกัน
เรามองว่ามันโอเคมากเลย
เว็บนี้อาจมีคนหลายแบบ
.. สำหรับคนที่ยังไม่เจอคนที่แมทซ์กัน ขอให้เจอเร็ววันนะคะ สู้ๆ  **04**
 ถ้าใครอยากปรึกษา อยากคุยระบายไร ทักได้คะ แต่เรื่องบนเตียง say no นะคะ จุ๊ฟ

Ting-Tang

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: มารีวิวพี่จากเว็บนี้คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2021, 02:26:05 PM »
มารีวิวพี่ที่น่ารัก
 เราเหงาๆ เลยตั้งกระทู้ในนี้
มีพี่ทักมาเยอะนะ แต่มีพี่คนนึงคุยกันถูกคอ นัดเจอกันปกติ ไม่เน้นเรื่องบนเตียง แค่กินข้าว นอนกอด แค่นั้นก็แฮปปี้ทั้งสองฝ่าย อยู่ในสถานะที่เราเข้าใจกัน
เรามองว่ามันโอเคมากเลย
เว็บนี้อาจมีคนหลายแบบ
.. สำหรับคนที่ยังไม่เจอคนที่แมทซ์กัน ขอให้เจอเร็ววันนะคะ สู้ๆ  **04**
 ถ้าใครอยากปรึกษา อยากคุยระบายไร ทักได้คะ แต่เรื่องบนเตียง say no นะคะ จุ๊ฟ

อยากได้น้องแบบนี้บ้าง ต้องหาต่อไป

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: มารีวิวพี่จากเว็บนี้คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 04:44:01 PM »
อยากได้น้องแบบนี้บ้าง ต้องหาต่อไป
[/quote]

เดี๋ยวก็เจอคะ ^^