ผู้เขียน หัวข้อ: หนูเป็นลูกคนเดียวค่ะ อย่าด่าหนูเลยค่ะ ขอโทษนะคะ  (อ่าน 2254 ครั้ง)

Currently

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ก็ไม่รู้นะว่าทำไมคอนเท้นบ้งๆถึงได้แมส ในที่แบบนี้ 55555555555555555555555 บ้งมากันเป็นสิบปี พอมีเด็กรุ่นใหม่ หัวใหม่ออกมาเห็นต่าง ก็คือเปลี่ยนสภาพเว็บแล้วจ่ะ แก่แล้ว เข้าใจนะอะไรตอนเด็กที่ครูสอนอะ สมัยนี้ความคิดมันเปลี่ยนไปแล้วจ่ะ ก็ไม่แปลกนะที่บางคนหมกตัวอยู่แต่ในนี้เป็นร้อยปี เข้ามาทีไรเจอตลอด ไม่ออกไปเจอสังคมใหม่ๆบ้างมั้ง เลยไม่มีใคร เอดูเขตบอกว่านี่คือสิ่งที่บ้งจ้า นี่คือผิดจ้าา ก็มีตัวนึงในเว็บนะ ที่คนเห็นต่างไท่ได้เลยคือตัดหัว ต้องการจะให้ความคิดตัวเอง คนเอนมาทางตัวเองหมด พอคนเห็นต่างก็ไปลบคอมเม้นเค้า แก่หัวหงอก คง งง ใช่ไหมล้าาาาาาาาา ลองนึกสิ่งที่เคยทำสิ จะได้รู้ว่าตัวเองเคยทำ เ ้ ย ไรไว้บ้าง ขว้างก้อนหินให้เค้าหวังว่าจะให้เค้าเอาดอกไม้มาให้หรอ อยู่มานานไม่ได้แปลว่าถูกต้องจ้ะพี่สาว แล้วสิ่งที่ชั้นพูด ถ้าชั้นบ้งตรงไหนบอกได้เลยนะ แสดงความคิดเห็นได้เลย ชั้นไม่ใช่คนหัวเผด็จการ ใครเห็นต่างต้องตัดหัวจ้ะพี่สาว ก็อีพวกในเว็บนี้สมัยก่อน เคยบุลลี่เด็กผู้หญิงด้วยนะ ทั้งบุลลี่ ทั้งรุมด่า เอามาโพสกันมันปาก ไหนจะประเด็น ปัญญาอ่อนอีกมากมาย เหมือนพวกผู้ชายหัวแก่ โบราณต้องการให้ความคิดเห็นไปทางเดียวกันหมด ไม่ให้คนคิดต่าง โถ
จะอยู่ร่วมในสังคมปกติได้ไงคร้าาาาาาาาาาา แค่นี้ยังไม่ยอมรับ แล้วชั้นก็ไม่ได้บอกนะว่าห้าม เอดูเขตชั้น ห้ามคิดต่างชั้น อะไรที่ชั้นบ้งก็บอกได้คร้าาาา คงคิดในใจสิว่าทำไมบรรยากาศเว็บไม่เหมือนแต่ก่อน55555555 สมน้ำหน้า เพระาเมื่อก่อนยังไม่มีเด็กหัวใหม่กล้าแสดงความคิดเห็นไง ยิ่งเป็นผู้หญิง อายุน้อยกว่าผู้ชายนี่ไม่ได้เลย ต้องเป็นทาส ต้องยอมอย่างเดียว ถุย

itachijapan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
    • sbo.club
เป็นเรื่องที่ดีเลยครับที่มาเล่าสู่กันฟัง