ผู้เขียน หัวข้อ: คุยแค่คนเดียว แอบน้อยใจเหมือนกันนะ  (อ่าน 2422 ครั้ง)

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
เศร้าใจ.... ขอพื้นที่ระบายนะคะ

เรารู้จักกับพี่คนนึงในเว็บนี้  หาแบบคุยกันได้ ช่วยเหลือกันบ้าง  พอเริ่มคุยกัน มันคลิกกันทั้งคู่ ก็จบแบบอย่างว่า..... ค่าขนมก็แล้วแต่พี่จะให้ หรือบางทีก็ไม่ต้องมีค่าขนม  จะกี่รอบก็ไม่เคยว่าเลย เพราะอยากแฟร์ๆ แฮปปี้กันทั้งสองฝ่าย

.....แต่ๆๆๆ อยู่ดีๆ พี่หายไปแบบไม่บอกกันเลย ไลน์เงียบเลย ถ้าไม่ว่างก็น่าจะทักมาบอกก็ได้ มันเหงาอยู่นาาาา
เราควรคุยกับคนใหม่ หรือรอดีคะ อยากอ้อนนนนล้าวววววว

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: คุยแค่คนเดียว แอบน้อยใจเหมือนกันนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2021, 07:35:48 PM »
ชีวิตในโลกแบบนี้ อย่าคาดหวังว่ามันจะยั่งยืน หรือเป็นจริงเป็นจังไปนานๆ ครับ

ถ้าพี่เค้ายังมีชีวิตปกติ หมายความว่าไม่เจ็บไม่ไข้ เมียไม่จับได้ แต่เค้าหายไป

น้องจะคิดอีกทีไหมครับว่า เรารออะไรอยู่ ความหวังลมๆ แล้งๆ ความว่างเปล่า

หรือเผื่อเค้าจะกลับมา ไม่มีใครตอบแทนน้องได้ครับ เพราะเรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องอารมณ์

ความรู้สึกมากกว่าเรื่องเหตุผล พี่ว่าถ้าอย่างไหนทุกข์น้อย อย่างไหนสุขมากกว่า น้องก็เลือกทางนั้นครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Ice..

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: คุยแค่คนเดียว แอบน้อยใจเหมือนกันนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2021, 08:10:14 PM »
แค่รู้สึกนอยๆ คะ เข้าใจเขานะ เดี๋ยวมันเจ้าผ่านไปมั้งคะ เราอยู่ในสถานะที่เข้าใจกัน ความลับของกันและกัน คงค่อยๆ หายไป คงถูกแล้วคะ

jae_pok

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2021, 11:57:55 AM »
ลองคุยกันดูมั๊ยครับ a_za24hours