Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เหนใจกันบ้างเถอะ ไอนิสัยหลอกนัด พี่มาชัว พี่ไม่ทิ้งน้องชัว คำพูดล้าน สุดท้าย??

(1/1)

NewKlear:
รุไหมว่าเดือนร้อน รุไหมว่าการนั่งรอเปนชม.ๆ โดยที่ไม่โพสหาคนใหม่ เพาะเชื่อใจพี่ๆที่นัดว่าจะไม่ทิ้งเรา แต่สุดท้าย มาโดนเทเวลานี้ มันจะทำอะไรได้ทันอีกไหม ทำไมต้องมาเล่นกับความเดือดร้อนของคนอื่นด้วย จิตใจทำด้วยอะไร

GG11990022:
เจอเหมือนกันค่ะ โครตเซง มีเยอะมากด้วยพวกนี้ แบบโครตเยอะๆๆๆๆ

LingLing28:
+1ค่ะ เจอมากับตัว ถ้ามีโอกาสได้ถามก้ออยากถามค่ะว่าพี่ได้อะไรจากการนัดเรา แล้วไม่มา ไม่บอก ไม่แจ้ง

มองมุมดีๆพี่ๆบางคนก้ออาจจะเกรงใจ อาจจะกัวถุกด่า ถ้ายกเลิก แต่ฝากถึงพี่ๆนะคะจากใจ

พี่ยกเลิกหนุอาจจะโกดพี่ก้อจิง แต่พี่หนีหายแล้วทิ้งหนุรอแบบนั้น มันไม่ใช่แค่โกดนะคะ มันเกลียดด้วยคะ

ฝากไว้ให้คิสสสส

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version