ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนดูแลทำไมมันยากจังคะเหนื่อยจิงๆ  (อ่าน 2577 ครั้ง)

Anna9999

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาคนดูแลทำไมมันยากจังคะ คนที่เราคิดว่าเค้าจะช่วยเราได้แต่เค้ากลับไปตกลงกับน้องอีกคนสะแล้วแต่วันนี้มาเจอเราแล้วบอกกับเราตรงๆก็รู้สึกแย่นะคะ แต่มันก็อาจจะผิดที่เราด้วยที่ไม่คุยและตกลงกับเค้าไปก่อน ตอนนี้เหนื่อยมากๆคะ แต่อยากมีคนดูแลดีๆสักคนแค่นั้นเอง......

dark zero

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
Re: หาคนดูแลทำไมมันยากจังคะเหนื่อยจิงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 09:10:33 AM »
ไม่มีอะไรง่ายหรอกน้องสาว ทั้งผู้ชาย-ผู้หญิง
ยังมีขั้นตอนรวมทั้งโชคชะตามากำหนดอีกต่างหาก ต่อให้เราดี พร้อม แต่โชคชะตาทำให้เราเจอคนไม่ดี เราก็โชคร้าย
ในขณะที่บางคนไม่พร้อมแต่เจอคนดี เขาก็โชคดี
ในนี้มีให้ดูหลายอย่าง
ใช้เป็นแค่ทางเลือกสัก5%ของชีวิต อย่าคาดหวังมาก แล้วน้องจะไม่เหนื่อย
ขอให้โชคดีครับ