ผู้เขียน หัวข้อ: โพสต์บ่อย โพสต์ถี่ๆ โพสต์รัวๆ ก็ยิ่งทำร้ายตัวเอง ทำให้ไร้คนสนใจ  (อ่าน 3321 ครั้ง)

nimitl

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
ใครเหรอ ? หลงตัวเองไปรึเปล่าคะ ?
 **34** **34** **34** **34** **34**

บางคน โพสจนรอจน hee เปื่อย แต่ก็มิได้นำพา  **11** **11** **11**
พยายามเป็น well known แล้ว แต่ ก็ยังไร้คนสนใจอยู่ดี

ต้องมี หน้า ม้า  มาช่วยกันอวย  **30** **11** **30** **11** **30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

• Do what makes you happy and what you love.
Measure by quality ... not quantity.  **34** **34** **34**

ไม่ค่อยได้ไปกับใครเหมือนกัน
นอกเสียจากว่า พวกมโน ว่า ได้กิน 

ว้ายยยย พาออกนอกมู้  **30** **30** **30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

บ่นๆ ไปงั้นเอง

ไหนท่านเจ้าของกระมู้ ลองโพส แล้ว มีคนคลิกอ่าน > 500 views โดย คิดเปอร์เซ็นต์จากคนตอบนะ   **11**

ไม่เน้น พวกเดียวกัน มาเมนต์ตอบ
เออ แปลกดี บางคนก็  พยายามแล้ว พยายามอีก
บางคนลองอ่านแล้วก็ใครเขาก็บอก รู้สึก เฉยๆ อะค่ะ  ไม่น่าตื่นเต้น  **11** **30** **11** **30** **11** **30**

เมนต์นี้จะโดน กลุ่มคนประเภท(เดียวกัน) มา ยำ ไหมคะ    **11** **30** **34** **11**
 **38** **38** **38** **38**

nimitl

• **
แบบที่ |♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3 ไม่ได้เป็นการโพสต์แบบที่บ่นๆ ครับ แบบที่ |♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3 โพสต์มันเป็นลักษณะการพูดคุยโต้ตอบ ถือเป็นเรื่องปกติ

ที่บ่นๆ หมายถึง บางคนที่โพสต์หาคนช่วย จริงๆ อยากจะบอกว่า ผู้ชายเค้ายิ่งเลิกสนใจและยิ่งรำคาญ พวกไม่สนโลกแบบนั้น  และหากถึงวิกฤติจริง ก็จะไม่มีคนอยากช่วยเลย แม้ว่าจะเล็กน้อยก็ตามครับ

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
แบบที่ |♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3 ไม่ได้เป็นการโพสต์แบบที่บ่นๆ ครับ แบบที่ |♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3 โพสต์มันเป็นลักษณะการพูดคุยโต้ตอบ ถือเป็นเรื่องปกติ

ที่บ่นๆ หมายถึง บางคนที่โพสต์หาคนช่วย จริงๆ อยากจะบอกว่า ผู้ชายเค้ายิ่งเลิกสนใจและยิ่งรำคาญ พวกไม่สนโลกแบบนั้น  และหากถึงวิกฤติจริง ก็จะไม่มีคนอยากช่วยเลย แม้ว่าจะเล็กน้อยก็ตามครับ

555555555 อ่านจบ เราขำกรามแทบค้าง โอ๊ยยยย ขำแรกของวันของฉัน บ้าบอมาก
นี่เราเลือกไม่ถูกเลยนะเนี่ยว่าจะสงสารใครก่อนดี โบ๊ะบ๊ะเหลือเกิน 55555555

nimitl

• **

555555555 อ่านจบ เราขำกรามแทบค้าง โอ๊ยยยย ขำแรกของวันของฉัน บ้าบอมาก
นี่เราเลือกไม่ถูกเลยนะเนี่ยว่าจะสงสารใครก่อนดี โบ๊ะบ๊ะเหลือเกิน 55555555

ก็คุยขำๆ ไปน่ะครับ

ดูชื่อคนโพสต์ แค่เห็นลักษณะการเขียน ก็เลื่อนผ่านละ  WLG บางวันบนหน้ากระทู้ใหม่ เกือบเต็มหน้า ด้วยมีชื่อคนโพสต์ 2-3 คน บ่้าบอไร้สติพวกนี้
ไม่ใช่แค่เว็บนี้เว็บเดียว เว็บเพื่่อนบ้าน ก็เต็มไปด้วยกระทุ้ ของพวกไร้สติพวกนี้

จะบอกว่า พี่ๆ ผู้ชายที่เข้ามาเว็บพวกนี้ เค้าไม่ได้หาน้องๆ ที่หาเป็นอาชีพ ถ้าเค้าอยากหาแบบนั้นเค้าไปร้านนวด ไปอ่าง สวยๆ หุ่นดี มีถมเถไปครับ

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
เวปข้างๆ แบนนางไง ไม่ว่าจะมายูสไหน ไล่แบนหมด (แอดมินทำงานดี
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

Interstellar50

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สักวันจะมีคนเห็นคุณค่าเราครับ  **24**