ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นกำลังใจให้ทุกคน  (อ่าน 2327 ครั้ง)

Benz2536

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เป็นกำลังใจให้ทุกคน
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2021, 02:36:31 AM »
ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกๆคนที่กำลังประสบปัญหาในช่วงนี้นะคะ ขอให้ผ่านพ้นไปให้ได้ เชื่อว่ามีหลายๆคนกำลังลำบาก มีปัญหาด้านการเงิน การงาน หลายคนไม่มีเงิน ไม่มีงานในเวลานี้ ก็ขอให้ทุกๆคนมีทางออก อดทนสู้กับมันเเละได้เเต่หวังว่าทุกอย่างจะดีขึ้นในเร็วๆๆนี้
รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ขอให้ทุกคนปลอดภัยจากโควิด

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
Re: เป็นกำลังใจให้ทุกคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2021, 03:42:18 AM »
ผมว่าเด๋วอะไรๆ ก็น่าจะดีขึ้นตามลำดับครับ

จะให้ทุกอย่างดีขึ้นทันทีเลย คงเป็นไปไม่ได้

การเร่งฉีดวัคซีนจะเป็นปัจจัยสำคัญที่ทำให้ทุกอย่างดีขึ้น

แต่สิ่งที่น่าเป็นห่วงมากกว่าโควิคและเศรษฐกิจ น่าจะเป็นการขาดความเสถียรภาพของรัฐบาลมากกว่าครับ