ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่กับ หน้าจอ มานาน หาคนคุยด้วยครับ  (อ่าน 2432 ครั้ง)

ต้นหญ้า

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
อยู่กับ หน้าจอ มานาน หาคนคุยด้วยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2021, 09:12:20 AM »
เรื่องกาแฟ, เรื่องเที่ยว,​ เรื่องอาหาร,​ เรื่องเดินทาง
เรื่องการทำงาน,​ เรื่องแฟน, เรื่องหนังอินเดีย 55

โควิด มา อึดอัด มากเลย, ทำงานอยู่แต่บ้าน
ใครคุยเก่ง inbox มาหน่อยนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

pomphan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: อยู่กับ หน้าจอ มานาน หาคนคุยด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 10:37:36 AM »
อึดอัดมากคะ โควิดไม่ได้ไปไหนเลย อยู่แต่บ้านเหงามาก ไม่เจอใครเลย นี่วันๆ

ก็นั่งเล่นแต่โทรศัพท์ งานก็พอมีบ้าง

เหงาจริงๆ ถ้ามีใครซักคนคุยด้วยก็คงดีคะ