ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ชื่อ user ว่า gigkumkum หลอกไหม  (อ่าน 3134 ครั้ง)

looknammemma

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
พี่ ชื่อ user ว่า gigkumkum หลอกไหม
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 10:03:16 AM »
เป็นประโยคคำถาม ไม่ใช่ประโยคใส่ร้าย จะให้แค่คนที่เคยเจอมาตอบไม่เอาแค่รู้จักกันผ่านตัวหนังสืออันนั้นปัดตกไม่เอาเสียเวลา ตามหาน้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย ทักมาครับ
เรื่องลับๆ คุยในที่ลับๆ ทักมาครับ
งบไม่อั้น ขอแค่ถูกใจ พร้อมดูแล 50k+
(แอท)gigkumkum พี่เค้าเคยให้ใครดูแลใคร 50K+ไหม หรือใครที่พี่เค้ากำลังดูแลอยู่ตอนนี้สมัคร user ใหม่เข้ามาพิมก็ได้นะว่าพี่เค้าเคยให้ใครจริงไหม เค้านิสัยยังไงตะกวดไหม ขอให้ตอบเฉพาะคนที่เคยเจอ พี่ผชไม่ต้องนะะะะ จุ๊บๆๆๆๆๆๆฮันนี่

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
Re: พี่ ชื่อ user ว่า gigkumkum หลอกไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 03:51:56 PM »
ไม่หลอกค่ะ

จ้างจริง ดูแลจริง
นิสัยดีค่ะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

looknammemma

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: พี่ ชื่อ user ว่า gigkumkum หลอกไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 04:01:14 PM »
ไม่หลอกค่ะ

นิสัยดีค่ะ
ตัวเองเคยเจอหรอคะ ไหนลองเล่าให้เค้าฟังหน่อยได้ไหมว่าพี่เค้าให้จริงตามที่ขอไหม

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 04:02:48 PM »
ไม่หลอกค่ะ

นิสัยดีค่ะ
ตัวเองเคยเจอหรอคะ ไหนลองเล่าให้เค้าฟังหน่อยได้ไหมว่าพี่เค้าให้จริงตามที่ขอไหม

เคยเจอค่ะ เป็นเพื่อนกันนะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...