ผู้เขียน หัวข้อ: Happy 4th anniversary ♡  (อ่าน 2831 ครั้ง)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
Happy 4th anniversary ♡
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2021, 05:59:01 AM »
ผ่านมาปริ่มๆ 2 เดือนนับจากวันครบรอบของเรา นี่ก็เข้าปีที่ 4 แน้วว
บันนี่คิดมุกไม่ออกจริงๆว่าจะเขียนอะไร เพราะปีที่ผ่านมา
เต็มๆทั้งปีบันนี่กับพี่ G ไม่ได้เจอกันเลยค่ะ ได้แค่คุยกันผ่านทางมือถือ
วิดีโอคอลมองหน้าทำตาปริบๆใส่กัน ด้วยความที่คุยกันทุกวัน
วันละ 2-3 ชม.+- ทำให้ช่วงหลังๆไม่รู้จะคุยอะไรกันด้วยค่ะ
บันนี่บอกพี่ G ว่า งั้นตัวเองไม่ต้องพูดก็ได้ เค้าแค่อยากฟังเสียงลมหายใจตัวเอง
อ่ะ ได้ฟังสมใจอยาก คร่อกกกฟี้ๆให้บันนี่ฟังเกือบทุกคืน

ตัดภาพมาที่ฝั่งเรา
บอกตามตรงว่าเหงามาก มากกกก กอไก่สามพันสี่ร้อยล้านตัว
ระหว่างนี้ก็มีคนเข้ามาจีบๆบันนี่เหมือนกัน เราสองคนไฟท์ติ้งกันเล็กน้อย
ไม่ใช่เพราะหวงหรืออะไร แต่พี่ G ดูแล้วผชเหล่านั้นไม่ได้เข้ามาหวังคบจริงจัง
(ถึงสุดท้ายคนปากแข็งจะยอมรับว่าหวงจริงๆก็เถอะ) มันจะฟอร์มอะไรเยอะแย๊ะ
ไม่เห็นน่าเขินตรงไหนเลย แค่หวงเมีย พูดมาตรงๆได้เลยยย อิอิ
เค้าได้เก็ทว่าเตงรู้สึกอะไรอยู่ คือพี่ G บอกบันนี่เสมอนะว่า
ถ้าบันนี่เจอคนดีและรักบันนี่จริงๆแกจะจับใส่พานถวายเลย
พี่ G พูดจริงๆนะคะ ไม่ต้องห่วงว่าบันนี่จะสวมเขาสุดที่รักของบันนี่
ไม่กล้าทำ เวลาใครเข้ามาจีบผัวรับรู้ทุกคนค่ะ รู้คนแรกเลยด้วยซ้ำ
เราสองคนไม่มีอะไรปิดบังกันค่ะ สามารถคุยได้ทุกเรื่องจริงๆ

แต่ถ้าเป็นฝั่งบันนี่นะ ชะนีไหนคิดจะแหย๋มล่ะก้อออ
มานนนก็ต้องตายกันไปข้าง บันนี่ชัดเจนค่ะว่าหวงผัว
แต่ทางนั้นเค้าปากแข็งพอๆกับ…อื้มมม น่ะนะ ก็ปล่อยๆเค้าไป
ขยับนิดขยับหน่อยเดี๋ยวก็อ่อนแล้ว -///-
แต่สุดท้ายแล้วเราสองคนก็กลับเข้าสู่โหมดอินเลิฟตามปกติ
ถึงบางวันจะตีกันเรื่องงานก็เถอะ เหอะ พูดแล้วไมเกรนแทบพุ่ง

จนเมื่อไม่กี่สัปดาห์ที่ผ่านมา ในที่สุดเราสองคนก็ได้เจอกัน
วินาทีที่เจอหน้าผัวตัวเป็นๆอีกครั้ง บันนี่กระโดดใส่เลย
ยืนจ้องหน้าน้ำตาไหลพราก
ลูบแก้ม ลูบผม น้ำหูน้ำตาไหล จุ๊บแก้มจุ๊บปากทั้งๆที่มือยังสั่น
มันเป็นความรู้สึกที่ ฮือออออ คิดถึงหว่ะอ้วนเอ๊ย
เค้าอยากหม่ำตัวเองเข้าไปทั้งตัวเลยรู้เป่า *^*
จับหมุนซ้ายหมุนขวา อื้อออออ ผมหงอกเพียบเลย
เตงผอมลงมั้ยเนี่ย นางสวนกลับมา แต่หล่อขึ้นนะจ๊ะ
นี่ก็แบบ5555เออๆเคๆ จ้ะหล่อจ้ะ งื้ออออ หมันเขี้ยวววว

จนถึงเวลานั้น~บอกเลยว่าตื่นเต้นมาก มากซะยิ่งกว่าตอนนุ๊บนิ๊บกันครั้งแรกซะอีก!
บันนี่ไม่ได้ใช้งานมาเป็นปีอ่ะทุกคน คิดดูสิ มันลืมนะเว้ยว่าต้องทำตัวยังไง
เก้ๆกังๆ ทำอะไรไม่ถูก ได้แค่พูดว่าเอาอีกๆและปล่อยให้พี่ G จัดการเองทุกอย่าง
ทำได้แค่ปล่อยตัวตามสบายอย่างที่สามีกระซิบบอกจนผล็อยหลับไป

เป็นอะไรที่ฟิน ที่คุ้มค่ากับการรอคอยที่สุด จบการรีวิวของปีนี้ค่ะ อุอิ  **39**

Happy 4th anniversary ♡ นะคะพี่ G สุดที่รักของบันนี่
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: Happy 4th anniversary ♡
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2021, 11:11:45 AM »
ท่าน G ครับ ขอวิชา "จีบสาว"ของท่านหน่อย
หลอกแบบไหนถึงได้น่ารักขนาดนี้.....

**10**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
Re: Happy 4th anniversary ♡
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2021, 01:01:24 AM »
ยินดีด้วยครับ
ขอให้ดูแลกันอย่างนี้ตลอดไปครับ

(เค้าว่ารักใคร ..ให้ซื้อกองทุนให้ ..555)

**10**