ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเข้ามาสิงเว็บนี้เพราะเหงา แต่ไม่รับงาน บ้างมั้ยคะ  (อ่าน 3491 ครั้ง)

Saysay

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เราคนนึงแล้ว ชอบอ่าน แต่ใจไม่กล้าพอที่จะนัดเจออ่ะ

Saysay

• Newbie
  • *
พิมตั้งยาว ทำไมข้อความมันขึ้นแค่นั้นอะค้าาาาาาา

น้อนทำไรผิด

Saysay

• Newbie
  • *
เราคนนึงแล้ว.. ชอบอ่าน แต่ใจไม่กล้าพอที่จะนัดเจออ่ะ
ด้วยความที่อยู่ ต่างจังหวัด ด้วยมั้ง ( ชอบเผือกนั่นเอง) **30**

และยังติดอยู่เซฟโซนโลกส่วนตัวสูงมาก แต่ก็เหงามาก
วันๆทำแต่งาน   **19**

เมื่อ4-5 ปีก่อน เราก็มาสิงตามอ่าน แล้วก็เลิกเข้าเว็บไปนานๆมาก
ตอนนี้  คิดถึงก็เลยกลับมาดู  อีกครั้ง
จำชื่อ และ รหัสไม่ได้  สมัครใหม่ก็ด่ะ

ชอบตามอ่านการบ้านตั่งต่าง
 อ่านเพลินๆดีน้า  ลุ้นดี  **25**

คิดถึงความเทา  **24**

Saysay

• Newbie
  • *
พิมตั้งยาว ทำไมข้อความมันขึ้นแค่นั้นอะค้าาาาาาา

น้อนทำไรผิด

เป็นไปได้ไหม ว่าใส่อิโมจิหน้าเหลืองๆ  ข้อความฉันหายแว้บไปเลย  **07**  ถามเอง ตอบเองได้หรอ  **40**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
จากประสบการณ์ที่ผ่านมา ผมเจอน้องๆ มามากพอสมควร
และลองแบ่งกลุ่มน้องๆ ที่เข้ามาเว็ปนี้ออกได้เป็น 3 กลุ่มดังนี้ครับ

1. มาเพราะมีความจำเป็นทางการเงิน กลุ่มนี้มีมากที่สุด น่าจะราวๆ 90% ของน้องๆ ที่มาเข้าเว็ป
2. มาเพราะอยากรู้ว่ามีงานแบบนี้ด้วยจริงๆ หรือ คือสงสัยว่าทำไมแต่ไปทานข้าว ดูหนัง
เที่ยว แล้วยังได้ค่าขนมอีก จึงลองมาพิสูจน์ดูว่ามีจริงมั้ย
3. มาเพราะเหงา คงเห็นชื่อเว็ปนี้ แล้วคงจะมีโอกาสเจอคนที่ข่วยให้หายเหงาได้
ซึ่งบางคนก็ได้เพื่อนคุยโดยไม่ได้เจอกันเลย บางคนนัดเจอกัน บางคนก็ลองคบหากัน

2 กลุ่มหลังนี่มีน้อยครับ รวมๆ กันน่าจะไม่ถึง 10% ของน้องๆ ที่เข้ามาในเว็ป

หวังว่าคำตอบคงพอทำให้เจ้าของกระทู้รับทราบได้บ้างนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

NongMoMayss

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • มาลองคุยกันนะค้าบบบ
ไม่รับงานแต่หาเพื่อนๆพี่ๆคุยเล่นจัดอยุ่ในหมวดเดียวกันมั้ยคะ เรื่องแบบนี้ความเหงานำพาค่ะ บางทีเข้ามาก็หาอ่านการบ้านไปเรื่อยสนุกสนานเหมือนอ่านนิยาย (ที่ทุกวันนี้หาอ่านไม่ได้แล้ว)​หรือไม่ก็หาเพื่อนๆพี่ๆคุยแก้เหงานี่แหละค่ะ ได้คุยกันยาวๆบ้าง หรือคุยไม่คลิ๊กก็หายไปบ้าง  **04** **21**
สาวอ้วนหน้าหมวยหาเพื่อนคุยค้าบบบ

สนใจลองแอดมาคุยกันได้นะคะ

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
ไม่ได้เข้าเว็บนานมากๆ เข้ามาส่องจ้าา