ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเครียดๆ เหนื่อยๆ sex ช่วยผ่อนคลายได้จริงไหมคะ  (อ่าน 4223 ครั้ง)

Saysay

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ถามพี่ๆเพื่อนๆ ผญ. ผช. เลยค่ะ
มันช่วยจริงไหม  ช่วยได้มากไหมคะ

หรือมีอย่างอื่น ที่ผ่อนคลายความเครียดได้อีกบ้างคะ

Saysay

• Newbie
  • *
Re: เวลาเครียดๆ เหนื่อยๆ sex ช่วยผ่อนคลายได้จริงไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 12:04:06 AM »
ถามแปลกๆนะ555555555 ขำ การคลายเครียดของแต่บะคนไม่เหมือนกันค่ะ เทอทำอาจจะไม่ชอบอีกคนทำอาจจะชอบ ต้องดูว่าอะไรที่เทอทำแล้วคลายเครียด คือต้องลองทำเองอะจ้ะหนู ถามคนอื่นต่อให้เค้าบอกว่าคลายเครียดมากดีมากเลย แต่เราอาจจะมีอะไรที่ทำแล้วคลายเครียดกว่านี้ก้อได้ ลองเอาไปคิดนะจ้ะ แต่สำหรับนี่ นี่ไม่นะ sex ไม่ใช่ทุกอย่างของชีวิตเลย สิ่งที่ทำให้คลายเครียดคือเงิน เงินเท่านั้นเงินโอนลี่

แฮ่ เค้าแค่หาเรื่องคุย  **02**

ใช่ๆ เงินคลายเครียดด้วย อีก เสียง  +

Seeknong

• VIP ไม่ได้ยืนยันตัวตน
  • Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: เวลาเครียดๆ เหนื่อยๆ sex ช่วยผ่อนคลายได้จริงไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 12:26:01 AM »
ชอบคำถามนี้จัง
เริ่มเครียดและตอนนี้ ... 555

Saysay

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2021, 12:32:23 AM »
ชอบคำถามนี้จัง
เริ่มเครียดและตอนนี้ ... 555

งั้น ต้องหา ที่ระบาย ด่วนๆ  นะคะพี่ๆ **08**  แฮร่ๆ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2021, 09:52:01 AM »
หิวก็กิน
ง่วงก็นอน
เหงาก็หาคนคุยหรือไม่เที่ยว
เครียด ... คงแล้วแต่อาการครับ บางอย่างใช้ sex ก็ไใม่หาย
แต่บางทีก็ช่วยได้เยอะเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2021, 11:00:35 AM »
ถ้าใครรู้ตัวว่าสวยคำตอบข้อ 1)นะครับ, ถ้าไม่แน่ใจว่าสวยผ่านไปอ่านคำตอบข้อ 2)เลยคราบบบ.....

1) ถ้าน้องสวยและเครียด ถ้าได้มี sex กับ ผช เจ๋งๆแบบผม จะหายเครียดฟินเหมือนขึ้นสวรรค์เลยคราบบบบ...(อ่านข้อ 1)แล้วก็ข้ามข้อ 2)ไปเลยนะครับ น้องๆสวยอยู่แล้วไม่ต้องเสียเวลา เอาเวลามาเจอผมดีกว่าคราบบบบ....)

2) หาอะไรดีๆทำครับ ติดต่อเพื่อนสนิทเก่าๆหาเรื่องทำ มาเจอ ผช. แปลกหน้าในนี้มันเสี่ยงเน้ออ...

**24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

NongMoMayss

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • มาลองคุยกันนะค้าบบบ
ถ้าใครรู้ตัวว่าสวยคำตอบข้อ 1)นะครับ, ถ้าไม่แน่ใจว่าสวยผ่านไปอ่านคำตอบข้อ 2)เลยคราบบบ.....

1) ถ้าน้องสวยและเครียด ถ้าได้มี sex กับ ผช เจ๋งๆแบบผม จะหายเครียดฟินเหมือนขึ้นสวรรค์เลยคราบบบบ...(อ่านข้อ 1)แล้วก็ข้ามข้อ 2)ไปเลยนะครับ น้องๆสวยอยู่แล้วไม่ต้องเสียเวลา เอาเวลามาเจอผมดีกว่าคราบบบบ....)

2) หาอะไรดีๆทำครับ ติดต่อเพื่อนสนิทเก่าๆหาเรื่องทำ มาเจอ ผช. แปลกหน้าในนี้มันเสี่ยงเน้ออ...

**24**

555 ชอบความให้ทางเลือก ใดๆคือเชื่อว่าหลายๆคนน่าจะอ่านคำตอบพี่ทั้ง 2 ข้อแหละค่ะ

ส่วนคำตอบของจขก.ในมุมมองของเมย์คือไม่เลยค่ะ เมย์ว่าวิธีคลายเครียดแบบนี้ขึ้นอยู่กับคนกับอารมณ์มากๆเลย ถ้าสมมุติ​ว่าเราเครียดๆอยุ่แล้วไปมี sex กับคนไม่ได้เรื่องนี่เครียดกว่าเดิมอีกนะคะ  **02** **34**
สาวอ้วนหน้าหมวยหาเพื่อนคุยค้าบบบ

สนใจลองแอดมาคุยกันได้นะคะ

myman

• Full Member
  • People Like This 61
วิธีคลายเคลียดของแต่ละคนไม่เฟมือนกันครับบางคนชอบsexบางคนชอบเล่นกีฬาบางคนชอบออกไปshoppingหรือบางคนชอบเล่น😆 แต่สำหรับsexมันเป็นการคลายเคลียดอย่างหยึ่งที่คน2คยได้ทำกิจกรรมร่วมกันและสามารถแสดงความรู้สึกที่ดีต่อกันได้ในเวลาเดียวกัน
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

BaByPhingPhing

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
เราว่ามันช่วยได้นะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับว่ามี Sex กับใคร
หากว่ามีกับคนที่ชอบดูแล้วถูกใจ หรือคนที่เราอยู่ด้วยแล้วรู้สึกวางใจได้ มันก็ทำให้เรามีความสุข
หากว่ามีกับคนที่เราไม่สนิทใจด้วย ต่อให้ Sex ดีแค่ไหน พอเวลาผ่านไปมันอาจจะทำให้ทุกข์มากกว่าสุข