ผู้เขียน หัวข้อ: WLG ต่างจากเมื่อก่อนมากจริงๆ  (อ่าน 5083 ครั้ง)

ghibli

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
WLG ต่างจากเมื่อก่อนมากจริงๆ
« เมื่อ: กันยายน 11, 2021, 09:53:57 PM »
ความน่าสนใจ ความหลากหลาย ลดลงไปมาก
ไม่ทราบพี่ๆที่อยู่มานานๆ มีความเห็นเป็นเช่นไรครับ
#แค่ความเห็นเล็กๆจากสมาชิกตัวเล็กๆ ที่บังเอิญอยู่มานาน กระทู้คงไม่ปลิวนะครับ

we2d2

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: WLG ต่างจากเมื่อก่อนมากจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 09:01:29 AM »
ตามนั้นครับ ผมก็อยู่มานาน หายไปเป็นพักๆ แต่ก่อนยังพอหาโพสที่ตรงความต้องการของผมได้บ้าง (นานๆที) เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย

myman

• Full Member
  • People Like This 61
Re: WLG ต่างจากเมื่อก่อนมากจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 09:26:22 AM »
เปลี่ยนไปนานแล้วครับสมัยก่อนยังพอมีคนลงหาเพื่อนทานข้าว หาคนทำความรู้จัก มีบ้างที่หางานหาค่าปิ่นโต สมัยนี้หาวานหาเงินหาจ้างล้วนๆ แทบจะไม่มีใครที่มาหาควาทสัมพันธ์ที่ดีแล้วครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

neminem

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 06:10:41 PM »
คิดถึง  ... สมาชิกรุ่น ดั่งเดิม ถ้าไม่หมดเมนส์ ก็คงต่อมลูกหมากโต และ เพราะ WLG ผมจึงได้พาเธอไปนิวซีแลนด์ ในปี 2011

คิดถึงท่าน ... พัทยา, ชาละวัน, เทพรา, รองเท้าคู่เก่า, นักบุญนิโคลัส และ อีกหลายๆท่าน

เรียนท่าน ซินญอร์ ชาละวัน, เทพรา และ รองเท้าคู่เก่า + ฯลฯ  ... หมอบอกว่า ถ้าลุกไปฉี่ คืนล่ะ 2 ครั้ง ถือว่าโอเค แต่ถ้ามากกว่านั้น หรือ ฉี่พุ่งไม่เกินหัวแม่ตีน มาหาหมอด้วยนะ :)

เรียนท่าน ซินญอริต้า , พัทยา และ นักบุญนิโคลัส + ฯลฯ ... ถ้าท่าน ร้อนวูบวาบ เหงื่อออกมาก โดยเฉพาะตอนกลางคืน นอนไม่หลับ หงุดหงิด อ่อนเพลีย ซึมเศร้า ปวดศีรษะ หลงลืม ปวดตามข้อ และ กล้ามเนื้อ ใจสั่น  ท้องผูก ปัสสาวะลำบาก ช่องคลอดแห้ง ฝืด แสบ และ ความรู้สึกทางเพศลดลง ไปหาหมอด้วยนะ :)

ด้วยรักและผูกพัน + โทษฐานที่เรารู้จักกัน
... (และ จะแก่ไปด้วยกัน)

neminem

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 07:23:03 PM »
เข้ามาส่องค่ะ

เวปยังอยู่อีกเหรอเนี้ย

**30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 11:28:26 AM »
เข้ามาส่องด้วย ... ไม่ได้เข้ามานาน มีคน PM มาหาด้วยแหละ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

NongMoMayss

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 2
  • มาลองคุยกันนะค้าบบบ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 08:08:13 PM »
เปลี่ยนไปนานแล้วครับสมัยก่อนยังพอมีคนลงหาเพื่อนทานข้าว หาคนทำความรู้จัก มีบ้างที่หางานหาค่าปิ่นโต สมัยนี้หาวานหาเงินหาจ้างล้วนๆ แทบจะไม่มีใครที่มาหาควาทสัมพันธ์ที่ดีแล้วครับ

เห็นด้วยกับพี่คนนี้ค่ะ ทุกวันนี้เข้าเว็บมามีแต่หางานทั้งนั้นเลย เข้ามาหาเพื่อนพี่น้องคุยเล่นนี่คือยากมาก เอะอะสร้างงานสร้างอาชีพกันอย่างเดียว  **25** ยิ่งถ้าใครหวังจะมาหาพี่ๆคนเก่าๆที่เคยคุยนี่ยิ่งหายากใหญ่เลย เพราะเค้าน่าจะเลิกเล่นกันไปหมดแล้ว  **02**
สาวอ้วนหน้าหมวยหาเพื่อนคุยค้าบบบ

สนใจลองแอดมาคุยกันได้นะคะ

oldman

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2022, 03:13:21 PM »
 สวัสดี เปิ้ล, สวัสดี แนน
เพิ่งเข้ามาดู ในรอบ หลายปี ยังอยู่ดีนะ   **36**  **36** **36**

isopthera

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2022, 07:40:41 PM »
โห แต่ละคน กระทู้หลักพัน
ผมอยากรู้เลยว่าเมื่อก่อนเป็นไง นี่ก็คนยุคโบราณหลงยุคนะครับ
อยากเจอแบบทำความรู้จัก พูดคุย ช่วยเหลืออะไรงี้
ช่วงนี้ผมเห็นแต่ธุรกิจล้วนๆเลยฮะ เห็นแล้วเหนื่อยใจ