ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยหน่อยนะคะ รับงานครั้งสุดท้ายก่อนเลิกรับถาวรค่ะตอนนี้ 8 เดือนแล้ว  (อ่าน 2011 ครั้ง)

Nina100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
ตอนนี้ 8 เดือนแล้วค่ะท้องเริ่มแข็งเริ่มรับงานไม่ไหวแล้วแต่ขอหาเงินครั้งสุดท้ายก่อนจะไปคลอดนะคะ
ขอพี่ช่วยนัดหน่อยค่ะ
​​​​​​​พิกัดลาดพร้าว 101
เรท 1,000 บาทต่อ 1 น้ำราคารวมห้องนะคะไม่สด
เรทสด 2,000 กว่า 1 น้ำราคารวมห้องเช่นกันจ้า
ขอหาเงินก้อนสุดท้ายไว้เป็นทุนหน่อยนะคะ
ตอนนี้มีทุนอยู่จำนวนนึงแต่ตั้งใจจะเลิกรับถาวรแล้ว
เลยอยากสะสมทุนสำรองไว้อีกสักก้อนค่ะ

ไอดี Newmma

Nina100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0