ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่แปลกที่การช่วยเหลือทุกอย่างย่อมมีการแลกเปลี่ยนคะ  (อ่าน 2085 ครั้ง)

NiiarNiiar

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
แบบที่หัวกระทู้เลยคะ ข้อแลกเปลี่ยนของหนูคือ เงินกับความรู้สึกดีดีที่หนูจะมอบให้เท่านั้นคะ ปฏิเสธไม่ได้ว่าผู้หญิงที่เข้ามาในเว็ปนี้ก็ต้องเดือดร้อนจริง ๆ ถึงเข้ามาในเว็ปนี้ หนูก็เป็นอีกหนึ่งคนที่เข้ามาในเว็ปนี้เพราะขาดสภาพคล่องเรื่องเงิน และปกติผู้ชายที่เข้ามาช่วยน้อง ๆ ในเว็ปก็ต้องการสิ่งตอบแทนจากน้อง ๆ คือ เรื่องบนเตียง อาจมีส่วนน้อยที่ไม่ต้องการแต่อยากช่วยจริง ๆ ก็จะบอกคร่าว ๆ ตามนี้นะคะ
เจ้าของโพส เป็นคนผิวขาว ตัวเล็ก หมวย 34-24-33 ส่วนสูง 153 น้ำหนัก 43 อยู่แถวเส้นสุขุมวิท ขาดสภาพคล่องเป็นเงินหลักแสน แต่เบื้องต้นขอรับงานใน 10,000 บาท นะคะ จะเป็นงานครั้งคราวหรือค้างคืนก็ได้คะ หรือ งานอะไรก็ได้แล้วแต่พี่จะจ้าง ขอพี่ที่นัดจริง อายุไม่สำคัญ ขอให้สุภาพ สะอาด ขอแลกรูปก่อนนะคะ ยืนยันตัวตนกันทั้งสองฝ่าย ขอนัดเจอกันแถวห้างหรือที่สาธารณะ แล้วจะไปต่อกันยังไง ขอรับเงินก่อนทุกกรณีคะ ถ้าไม่ถูกใจกันก็ถือว่าเจอกันกินข้าวกันตรงนี้ขอเป็นค่าจ้างเที่ยว 2,000 บาทนะคะ ถ้าพี่คนไหนสนใจสามารถแอดไลน์คุยกันได้นะคะ มีแอดนำหน้านะคะ (แอท)410lqzjy ถ้าคนไหนหนูรู้สึกไม่โอเคหนูขอบล็อคทันทีนะคะ ขอบคุณที่สนใจนะคะ

tosbkk2019

• Full Member
  • People Like This 6