ผู้เขียน หัวข้อ: หากิ๊กสูงวัย ++++ คบกันดูแลกัน เน้นความสบายใจ  (อ่าน 1964 ครั้ง)

moomu

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • หาผู้ใหญ่ใจดีคุย คนโพสน์อายุ 43 ค่ะ

ขอคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ไม่เรื่องมาก สะดวกเจอกันอาทิตย์ละ 1 วัน สุภาพ ให้เกียติกัน

ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวของกันและมีขอบเขต ไม่สะดวกให้รูปไม่ต้องขอ อยากเจอนัดได้ ไม่พร้อมจ่ายไม่ต้องทัก พูดจริงรับได้ โกหกผ่านค่ะ ไม่พร้อมคุย  มีอายุรับได้ค่ะขอแค่พร้อมค่ะ

id:kondee4142 

เป็นคนคุยสนุก อารมณ์ดี คุยง่าย ขอคนไม่เยอะนะค่ะ