ผู้เขียน หัวข้อ: โสดเหงามากๆค่ะ หา buddy 8,000 ขอคนที่ชอบเรื่องบนเตียงเคมีเดียวกัน  (อ่าน 1494 ครั้ง)

kuronekokuro

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
โสดค่ะ เลิกกับแฟนมาสักพักใหญ่ เป็นคนขี้เหงาค่ะ ใช้ชีวิตตัวคนเดียวมาตลอด
จริงๆเป็นคนติดแฟนค่ะ เลยอยากมีคนคอยพูดคุย กินข้าวกัน นอนหนุนกันบ้าง มีเรื่องบนเตียงที่รู้สึกดีต่อกัน
สำคัญคือต้องไม่ขี้งก 555 เปย์มาเปย์กลับค่ะ เป็นคน sensitive แคร์ความรู้สึกคนอื่นมาก

ใครชอบใช้ลิ้นขอผ่านก่อนนะคะ เราเป็นคนค่อนข้างอนามัยมากๆ ไม่ค่อย happy เรื่องน้ำลายค่ะ
ขอโทษด้วยจริงๆ  **26**

budget 8,000 / แค่เรื่องบนเตียงนะ
กินข้าว เดินเล่น พร้อมไปเป็นเพื่อนค่า ไม่ต้องออกให้นะ
ขอแค่ได้ใช้เวลาด้วยก็โอเค คือเหงานั่นแหละ

เป็นสาวทำงาน working woman มาก อวบๆ sexy นิดๆค่ะ
เหนื่อยกับงานมา อยากมีคนรู้ใจ ยังไม่มีแผนจะมีแฟนตอนนี้ค่ะ เหนื่อยมามากพอแล้ว ขอพักยาวๆก่อนนะ

สนใจ pm ไอดีไลน์มานะคะ ขอคบแค่คนเดียวค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ