ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ใจดีจริงใจคะ  (อ่าน 2355 ครั้ง)

chocolateville

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ใจดีจริงใจคะ
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2022, 04:46:41 PM »
หาพี่ใจดีดูแลค่ะ
สุภาพ ี จิงใจ ทัศนคติดี มีความคิดดี
ไม่ใจแคบ ไม่อคติหรือมีมุมมองลบๆ

แถวจรัญ / ปิ่นเกล้า / ราชพฤกษ์
สวยน่ารัก หุ่นดี เอาใจเก่ง
พี่คนไหนเหงาหรือเบื่อ
แอดมาลองคุยทำความรู้จักได้นะคะ
มาเป็นความสุขของกันและกัน

รับวิวกล้อง ขายคลิป ถูกใจนัดเจอได้นะคะ

แอด : hotchanel11

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
Re: หาพี่ใจดีจริงใจคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2022, 07:09:39 PM »
น้องคนนี้ หลอกนะครับ ระวังให้ดีครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2022, 12:52:48 AM »
รบกวนขอหลักฐานด้วยคะ
อย่าพุดไปเรื่อยนะคะ

KK5050

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2022, 07:25:04 PM »
บัญชีกสิกร ลงท้ายด้วย 301 ไหม ชื่อขึ้นด้วย สุ ลงท้ายชื่อเหมือนนามสกุลไหม พอไหม

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 02:57:00 AM »
ไม่ใช่แล้วคะ คนละคนละพี่
พี่เคยคุยกับหนูหรอ เคยแอดไลนมาคุยหรอ ถึงบอกว่าหนูหลอก
ทั้งๆไม่ใช่ งงมาก แอดไลนมาเคลียหน่อย พาหนูงงไปด้วย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 04:43:40 AM »
ขอบคุณมากคะพี่

KK5050

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 12:57:46 PM »
ทำไมจะไม่เคย แม้ว่ามันจะนานมาแล้ว แต่บังเอิญไม่ได้ลบแชทครับ

KK5050

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 01:01:36 PM »
พี่เคยคุยกับหนูหรอ เคยแอดไลนมาคุยหรอ ถึงบอกว่าหนูหลอก
ทั้งๆไม่ใช่ งงมาก แอดไลนมาเคลียหน่อย พาหนูงงไปด้วย
น้องไม่ต้องไปสนใจมันหรอก มันปัญญาอ่อน ไออ้วนปัญญาอ่อนกล่าวหาคนอื่นไปทั่ว kkนี่หลายรอบละ และชอบทักคนอื่นแม่งไปมั่วอีก ตัวจริงคงอ้วนดำน่าเกลียดเหม็นเน่า อีกเว็บก็บอกว่าน้องที่หลอกจะปิดคอมเม้นแต่ เมิงเสือกปิดเอง ย้อนแย้งนะ
ผมจะเป็นอย่างไร ก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับคุณ แต่ผมไม่เคยหลอกใครๆ ซึ่งคุณก็คงเป็นหนึ่งในคนที่ชอบหลอกคนอื่น สันดานตัวเองเป็นแบบไหน ก็จะออกมาปกป้องคนที่มีสันดานแบบเดียวกัน เพื่อหาพวก เพื่อที่ตัวเองจะได้ไม่โดดเดี่ยวในการหลอกต้มตุ๋นคนอื่น แล้วถ้าคุณไมท่เคยมาเจอผม คุณรู้ได้ไงว่าผมเป็นคนอย่างไร ซึ่งก็หมายความว่า สันดานการจับกลุ่มนินทาคนอื่นในเวปนี้ มันมีอยู่ แล้วก็เป็นกลุ่มที่เลวมาก เที่ยวด่าคนอื่นลับหลัง แม้ว่ามันจะไม่เป็นความจริงเลยก็ตาม รับเงินเขามา แต่มาด่าลับหลัง สันดานคนแบบนี้ ชั่วยิ่งกว่า หลอกโอนเงินเสียอีก

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 02:39:25 PM »
น้องไม่ต้องไปสนใจมันหรอก มันปัญญาอ่อน ไออ้วนปัญญาอ่อนกล่าวหาคนอื่นไปทั่ว kkนี่หลายรอบละ และชอบทักคนอื่นแม่งไปมั่วอีก ตัวจริงคงอ้วนดำน่าเกลียดเหม็นเน่า อีกเว็บก็บอกว่าน้องที่หลอกจะปิดคอมเม้นแต่ เมิงเสือกปิดเอง ย้อนแย้งนะ
ผมจะเป็นอย่างไร ก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับคุณ แต่ผมไม่เคยหลอกใครๆ ซึ่งคุณก็คงเป็นหนึ่งในคนที่ชอบหลอกคนอื่น สันดานตัวเองเป็นแบบไหน ก็จะออกมาปกป้องคนที่มีสันดานแบบเดียวกัน เพื่อหาพวก เพื่อที่ตัวเองจะได้ไม่โดดเดี่ยวในการหลอกต้มตุ๋นคนอื่น แล้วถ้าคุณไมท่เคยมาเจอผม คุณรู้ได้ไงว่าผมเป็นคนอย่างไร ซึ่งก็หมายความว่า สันดานการจับกลุ่มนินทาคนอื่นในเวปนี้ มันมีอยู่ แล้วก็เป็นกลุ่มที่เลวมาก เที่ยวด่าคนอื่นลับหลัง แม้ว่ามันจะไม่เป็นความจริงเลยก็ตาม รับเงินเขามา แต่มาด่าลับหลัง สันดานคนแบบนี้ ชั่วยิ่งกว่า หลอกโอนเงินเสียอีก

ถ้าพี่พุดจิง เคยคุยกับหนูจืง มีแชทยุจิง
ทักหนูมาเรยค้ะ hotchanel11
ถ้าสิ่งที่พี่พูดคือเรื่องจิง แอดมาค่ะ ส่งมาไห้หนุดุที
ประวัติแชทที่คุยิอ่า  แต้ถ้าไม่แอดมา ก่อหยุดพุด.

KK5050

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 05:58:38 PM »
เอาตรงสุดท้ายของแชทไปดูก็แล้วกัน