ผู้เขียน หัวข้อ: 🙏🏻อยากมีช่วงเวลาดีดีลองกดเข้ามานะคะ🙏🏻  (อ่าน 1212 ครั้ง)

NiiarNiiar

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
แบบที่หัวกระทู้เลยคะ ข้อแลกเปลี่ยนของหนูคือ เงินกับความรู้สึกดีดีที่หนูจะมอบให้เท่านั้นคะ ปฏิเสธไม่ได้ว่าผู้หญิงที่เข้ามาในเว็ปนี้ก็ต้องเดือดร้อนจริง ๆ ถึงเข้ามาในเว็ปนี้ หนูก็เป็นอีกหนึ่งคนที่เข้ามาในเว็ปนี้เพราะขาดสภาพคล่องเรื่องเงิน และปกติผู้ชายที่เข้ามาช่วยน้อง ๆ ในเว็ปก็ต้องการสิ่งตอบแทนจากน้อง ๆ คือ เรื่องบนเตียง อาจมีส่วนน้อยที่ไม่ต้องการแต่อยากช่วยจริง ๆ ก็จะบอกคร่าว ๆ ตามนี้นะคะ
เจ้าของโพส
1.เป็นคนผิวขาว ตัวเล็ก หมวย หุ่นดีคะ ไม่อ้วน
2.สัดส่วน 34-24-33 ส่วนสูง 153 น้ำหนัก 43
3.อยู่แถวเส้นสุขุมวิท แนว BTS
4.สถานะโสด ไม่มีแฟน

เป็นหนี้เงินหลักแสน เลยขอรับงานหรือทำสัญญา้ยืมเงินเพื่อจะได้นำเงินมาใช้หนี้
1.รับจ้างเที่ยวทั่วไป กินข้าว นั่งดื่ม 2-3 ชั่วโมง ขอรับที่ 3,000 บาท
2.รับจ้างเที่ยว ต่างจังหวัด วันละ 6,000 บาท (เที่ยวอย่างเดียวไม่มีอะไรกัน)
3.ค้างคืน หรือ  คืนละ 10,000 บาท (มีอะไรกันได้ 2 ครั้ง)
4.คนดูแล ขอเดือนละ 40,000 บาท (ถ้าตกลงดูแลกันจริงจะพามาที่ห้องไม่มีหนีหายแน่นอน)
5.ทำสัญญาการ้ยืมเงิน มีที่อยู่ที่ชัดเจนทั้งที่บ้านและที่ทำงาน พอดีโบนัสจะออกช่วงกลางเดือน แต่รีบใช้เงินก่อน

1.ขอพี่ที่นัดจริง อายุไม่สำคัญ ขอให้สุภาพ สะอาด
2.ขอแลกรูปก่อนนะคะถ้าไม่ถูกใจหรือไม่ชอบจะได้ไม่ต้องเสียเวลาทั้งสองฝ่าย 
3.ขอนัดเจอกันแถวห้างหรือที่สาธารณะ
4.เจอหน้ากันขอรับเงินก่อนทุกกรณีคะ
5.ถ้าคนไหนหนูรู้สึกไม่โอเคหนูขอบล็อคทันทีนะคะ

สนใจแอดไลน์ไอดีตามนี้นะคะ มีแอทนำหน้าด้วยคะ (แอท)410lqzjy ขอบคุณที่สนใจนะคะ