ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาน้องนักเรียน . ที่เดือนร้อนคาเทอม ค่าใช้จายดูแล 1 คนครับ  (อ่าน 880 ครั้ง)

hermelin

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • Nothing forever
อยากหาน้องนักเรียน . กรุงเทพ ปริมลฑล หรือต่างจังหวัดที่มีสนามบิน ที่เดือนร้อนคาเทอม ค่าใช้จ่ายไว้ดูแล 1 คนครับ
เรท 15000/ด. ไม่รวมค่าเทอม ผิว หน้าตาไม่ซีเรียสครับ รูปราง ได้ถึงอวบแต่ไม่อ้วนมากก็พอครับ
น้องที่สนใจฝากไลน์ไว้ที่ apisara_naree(แอท)hotmail.com หรือใน PM ก็ได้ครับ
ปล. หาจริงและจ่ายได้จริงตามที่บอกข้างต้นครับ

ZN

• Full Member
  • People Like This 37