ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจหาน้องที่ไม่ผูกมัด เดือดก็นัดเจอกัน จบๆไปครับ  (อ่าน 849 ครั้ง)

mrthanut

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
พี่เคยมีน้องที่เจอกันลักษณะแบบนี้มา3ปี รู้สึกไม่ผูกมัดและไม่มั่วดี เสียดายน้องเค้ามีแฟนไปแล้ว เลยต้องหยุดเจอกัน น้องคนไหนขาว น่ารักไม่อ้วน ไม่มั่วรับงานบ่อย ลองแอดมาคุยรายละเอียดกันได้นะครับ ส่วนตัวพี่เป็นผู้ใหญ่แล้ว ขาว ไม่อ้วน สุภาพแน่นอนครับ ไลน์ teelovelyy

mrthanut

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
หัวข้อโพสขึ้นไม่หมด คือพี่หาน้องที่มาเจอกันแบบจบๆไปนะครับ ไม่เน้นดูแลแบบผูกมัด