ผู้เขียน หัวข้อ: หากิ๊กแบบจริงใจสักคน คบหากันแบคนโสดๆๆครับ  (อ่าน 826 ครั้ง)

Perachai

• Full Member
  • People Like This 9
หากิ๊กแบบจริงใจสักคนครับ
1. มีมิตรภาพที่ดีต่อกัน

2. ไม่วุ่นวายกัน พูดคุย คบหากันด้วยเหตุด้วย หากมีความไปพอใจซึ่งกันและกันพร้อมยุติ
3. ขอหญิง วัยทำงาน 25-35 สถานะ หากโสดได้จะดี

4. ขอรูปร่างสมส่วน ไม่อ้วนไม่ผอม

5. ในการคบกัน ยินดีให้ความช่วยเหลือตามสมควร ไม่รับ เลี้ยงดู ดูแล ทุกกรณี

6. ความชัดเจน สถานะกิ๊ก ไม่ผู้กมัดซึ่งกันและกัน รู้สึดีต่อกันได้

7. สามารถมีเวลาให้กันไม่ทิ้งให้ฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดเหงา ไปเที่ยว ตจว กันได้ ค่าใช้จ่ายฝ่ายชายเป็นคนจ่ายครับ

8. โปรด อ่านให้ละเอียด พิจารณาก่อนแอด ขอสงวนสิทธิ หากแอดมาคุยด้วยเฉยๆๆ แอดมาด่า แอดมาจิ๊ก บล๊อกทันทีโดยไม่ให้เหตุผล เข้าว่าหาเพื่อนคุย คงไม่จำเป็นต้องหาในนี้ หากรู้สึกว่าท้าทายผ่านได้เลยครับ โปรดอย่าเล่นกับความเหงาคนอื่น

9. เข้าใจว่าทุกคนเดือนร้อนต้องการความช่วยเหลือ แต่ต้องอยู่ภายใต้เงื่อนไข ที่แจ้งไว้ขั้นต้น

10. ขออย่าแอดด้วยอยากรู้อยากเห็น แอดมาโปรดแนะตัว ชื่อ อายุ สถานะ location

11. ให้เป็นข้อมูลเบื้องต้น ครับ ผมอายบุ49ปี พัก กทม เป็นคน กทม อาชีพวิศวกร โสด ผ่านการมีครอบครัวมาสองรอบ ปัจจุบัน โสด พักกับลูกชาย

ลองแอดลายมาคุยกัน mechai.xx หรือ ส่งเมล์มาคุยกันก่อนก็ได้ mechai.xx1(แอท)gmail.com ถ้าจะมาหลอกกัน ขอเถอะ ครับ