ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องดูแลระยะยาว NoSex skinship คุยกันก่อนนะครับ คุยแล้วไม่โอเคกันก็ไม่ว่ากัน  (อ่าน 972 ครั้ง)

trakanzs

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
น้องๆที่เดือดร้อนค่าใช้จ่ายหรือหาพี่ดูแลระยะยาว ลองแอดมาคุยกันก่อนได้ครับ ขอสุภาพๆเวลาคุยกันนะครับ
น้องที่ยังไม่พร้อม...กับคนดูแลต้องการให้ดูแลแบบ NoSex Skinship แอดคุยสอบถามกันก่อนได้
พี่ไม่ได้ตั้งสเปกหรือเงื่อนไขใดๆไว้ แต่ขอคุยกันสุภาพๆนะครับ
ขอน้องๆอยู่ กทม นะครับเพื่อสะดวกต่อการดูแลกัน

trakan.s
ตอบอ้างถึงแจ้งเตือน