ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยเหลือได้จริง เดือดร้อน ดูแลหรือจ้างเที่ยวก็ได้ค่ะ  (อ่าน 1138 ครั้ง)

SN

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ช่วย 10,000 บาทค่ะ นัดเจอได้เลยพรุ่งนี้ อยู่สะพานควาย ค้างค่าห้องจะทบ 2เดือนแล้ว เจ้าของห้องจะให้ออก รบกวนพี่ๆใจดี ช่วยเหลือ หรือดูแลระยะยาวก็ได้ค่ะ หน้าตาพอใช้ได้ ไม่เรื่องมาก ขี้อ้อน น่ารัก สวยตรงรูป เอาใจเก่ง ขอพี่ช่วยเหลือได้จริงๆ ดูแลเดือนละ 20,000 หรือช่วยกันครั้งคราวก็ได้ค่ะ ตอนนี้ไม่รู้จะหันไปไหนทาง แอดมาคุยกันก่อนนะคะ (แอท)940zalvv