ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการเงินไปลงทุนต่อยอด6,000ค่ะหาพี่พร้อมช่วยเย็นวันนี้หรือพรุ่งนี้ช่วงกลางวัน  (อ่าน 945 ครั้ง)

Meme_me

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
อายุ 22ค่ะ อยู่แถวรัชดาลุคผมสั้นค่ะ ผิวขาว หุ่นดีบาง  ตัวเล็ก สัดส่วน32-24-34 ยังไม่เคยมีแฟนผู้ชาย ขอพี่ที่สะดวกมาหาได้นะคะ
ต้องการเงิน6,000 บาท ไปใช้ลงทุนต่อยอดในการทำอาชีพค่ะ เคยโพสต์ไปเมื่อเดือนที่แล้วแต่ยังไม่ได้ ขอพี่ที่พร้อมช่วยเหลือจริงๆนะคะ
ไอดีไลน์ teriite ขอบคุณค่ะ (หาแบบครั้งเดียวค่ะ ไม่ได้หาดูแล)