ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ดูแลที่เป็นมากกว่าพี่ดูแลค่ะ  (อ่าน 1254 ครั้ง)

หอมนาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หาพี่ดูแลที่เป็นมากกว่าพี่ดูแลค่ะ
« เมื่อ: เมษายน 10, 2022, 03:35:24 PM »
สวัสดีค่ะ หนูสนใจหาพี่ดูแลที่เป็นมากกว่าพี่ดูแลพอจะมีพี่คนไหนมีเวลาค่อยๆทำความรู้จักกันไม่รีบร้อนบ้างรึเปล่า หนูเป็นวัยทำงาน หุ่นดีตัวเล็ก เอาใจเก่ง พี่คนไหนสนใจทักPMมาลองมาทำความรู้จักกันนะ พิกัดbtsอารีย์

powerpopular

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: หาพี่ดูแลที่เป็นมากกว่าพี่ดูแลค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 05:10:56 AM »
เอาจริงๆ ไม่รู้วิธีการ ทักแบบ pm นะครับ เลยทักในนี้แทน สาวนตัวอยากหาแบบที่น้องหา เลยทักมานะครับ ถ้ายังไง แอดมาทางไลน์ ได้นะครับ ในนี้ไม่เป็นจริงๆ sinnerman8888
ปล.ช่วงสงกรานต์ อาจจะตอบช้าไปบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

ching2503

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: หาพี่ดูแลที่เป็นมากกว่าพี่ดูแลค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 03:28:16 PM »
ไลน์มาคุยกันนะครับ ไอดี  ching.nut