ผู้เขียน หัวข้อ: ขาว น่ารัก หุ่นดี โปรไฟล์ดี โสดหาผู้ใหญ่ ดูแล 40000+/เดือน  (อ่าน 956 ครั้ง)

Mind111

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
โปรไฟล์ดี  ตัวเล็กขาวน่ารัก ไม่มีแฟนค่ะ
หาผู้ใหญ่อายุ50+ ที่มีความเป็นผู้นำ นักธุรกิจประสบความสำเร็จในชีวิต สุภาพให้เกียติ สะอาด
ขอคนที่มีความมั่นคงในชีวิตดูแลได้สบายๆ หาแบบที่เป็นกำลังใจให้กัน ใส่ใจกัน ไม่ใช่แค่เรื่องเซ็กอย่างเดียวนะคะ
พร้อมเจอ พร้อมดูแลกัน เดือนละ40000+
ไม่หาแบบแบ่งจ่ายนะคะ
เจอหน้ากันสบายใจค่อยตกลงดูแลค่อยจ่ายเงินค่ะไม่มั่นใจไม่เชื่อใจก็ยังไม่ต้องตัดสินใจดูแลไม่ต้องจ่ายอะไรทั้งสิ้นค่ะ

ไม่คุยลามกค่ะ
อ่านก่อนแอดนะคะ mw114499