ผู้เขียน หัวข้อ: สะดวกวันเดียว ใจใจ  (อ่าน 968 ครั้ง)

moomu

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • หาผู้ใหญ่ใจดีคุย คนโพสน์อายุ 43 ค่ะ
สะดวกวันเดียว ใจใจ
« เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 04:15:53 PM »
 **04** หากิ๊ก Support 40++++++ คุยกัน ทำความรู้จักกัน เน้นคบกันแบบสบายใจ ขอคบคนเดียว จิงใจ **39**

หาใครสักคนคบกันนานๆ ช่วยเหลือกันได้ ไม่ก้าวก่ายวุ่นวายเรื่องส่วนตัวแน่นอนค่ะ ถ้าคุยกันเบื้องต้นคิดว่าเข้ากันได้ สะดวกนัดเจอค่ะ ทำงานเป็นหลักเป็นแหล่ง ไม่หลอกลวงแน่นอนค่ะ

มั่นใจว่านิสัยดี หน้าตาดี นิสัยน่ารัก สุภาพ  ไม่มั่ว แต่ยั่วได้ **34**

เน้น ขอคนว่างตรงกัน วันอาทิตย์ คร๊าาาาาาาาาาาาา  เวลาน้อยต้องเน้นค่ะ
เป็นคนคุยสนุก อารมณ์ดี คุยง่าย ขอคนไม่เยอะนะค่ะ