ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยหน่อยคะ นู๋ต้องการแค่เงินหาหมอคืนนี้ มีเลือดออก ตอนนี้ท้อง37สัปดาห์  (อ่าน 749 ครั้ง)

Nina100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
หาพี่ช่วยจริงจังค่ะตอนนี้ปวดหน่วงอยากไปหาหมอมากแต่ว่าเงินคลอดยังไม่ครบขอพี่ช่วยเหลือหน่อยนะคะ
แค่พันหรือ 2,000 บาทก็ได้ค่ะหรือจะซื้อรูปคลิปก้ได้
เมตตาช่วยเหลือหน่อยนะคะหนูรวมเงินไว้เผื่อได้คลอด
แต่ถ้าไม่คลอดก็มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมอีก
หนูมีสมุดสีชมพูให้ดูนะคะตอนนี้ 37 สัปดาห์แล้วค่ะเลยไม่แน่ใจว่าจะคลอดไหม

​​​​​​​ไอดี  newmma