ผู้เขียน หัวข้อ: วัยทำงาน หากิ๊กวัย40+ คบกันดูแลกัน เน้นความสบายใจ ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวคุยกั  (อ่าน 789 ครั้ง)

Tangmo-melon

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
หาพี่ชายใจดีวัย40+คุยกัน ทำความรู้จักกันก่อนนะคะ เน้นคบกันแบบสบายใจ ไม่ชอบเปลี่ยนบ่อยๆค่ะ

สาวออฟฟิตค่ะ หาใครสักคนคบกันนานๆ ช่วยเหลือกันได้ ไม่ก้าวก่ายวุ่นวายเรื่องส่วนตัวของพี่ๆแน่นอนค่ะ ถ้าคุยกันเบื้องต้นคิดว่าเข้ากันได้ สะดวกนัดเจอค่ะ ทำงานเป็นหลักเป็นแหล่ง ไม่หลอกลวงแน่นอนค่ะ

มั่นใจว่านิสัยดี หน้าตาดี นิสัยน่ารัก สุภาพ ทำอาหารเป็น คิดว่าไม่ทำให้พี่ผิดหวังในการทำความรู้จักแน่นอนค่ะ  พิจารณาเป็นพิเศษสำหรับผู้ใหญ่ใจดีวัย 40+ นะคะ

สนใจลองคุยกันนะคะ ID Line : tangmo-melon