ผู้เขียน หัวข้อ: looking for supporter for a new start  (อ่าน 1117 ครั้ง)

heyahe

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
looking for supporter for a new start
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2022, 01:59:43 PM »
สวัสดีค่ะ

ขออนุญาตไม่บอกชื่อนะคะยังเป็นความลับ 5555 อายุ 21 ปี ค่ะ ปัจจุบันเรียนอยู่ที่มหาลัยแห่งนึงในชั้นปีที่ 2 นะคะ เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่าเราได้รับ offer จากมหาวิทยาลัยในต่างประเทศค่ะ

ตอนนี้เลยกำลังมองหาพี่ที่สามารถช่วยซัพพอร์ตกันในระยะสั้นๆ 3-4 เดือนได้ค่ะ อยากได้ความช่วยเหลือจากพี่ๆให้ช่วยซัพพอร์ตและให้คำปรึกษาได้ด้วยในระดับนึง

สิ่งที่พี่ๆควรทราบแบบคร่าวๆ น้องสูง 150 นะคะ หนัก 46 ค่ะ ผมเดี๋ยวยาวเดี๋ยวสั้น วันไหนเครียดๆก็ตัดผมเล่น สัดส่วน 34-23-36 นะคะ

บัทเจ็ตและอื่นๆสามารถติดต่อได้ผ่านทาง PM ค่ะ ขอบคุณค่า  **38**
i've been looking for someone to shed some light
not somebody just to get me through the night :-)

คนว่างๆ

• Full Member
  • People Like This 12
Re: looking for supporter for a new start
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2022, 03:48:52 PM »
+1 น่าสนใจ น่ารู้จัก ครับ
(\_/)
( •_•)
/ >   > เวลามีใว้ไห้คิด อดีตมีใว้ไห้จำ ภาพจำมีไว้ไห้คิดถึง

boy6

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: looking for supporter for a new start
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2022, 05:07:50 PM »
สนใจค่ารบกวนทักกลับมาหน่อยนะคะ ไว้คุยกัล

heyahe

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2022, 12:30:30 PM »
+1 น่าสนใจ น่ารู้จัก ครับ

ขอบคุณค่าาา เข้ามาพูดคุยกันก่อนได้น้า ขอบคุณหน้าม้าคร้าบบบ  **01**
i've been looking for someone to shed some light
not somebody just to get me through the night :-)

heyahe

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2022, 12:31:31 PM »
แจ้งเพิ่มเติม พิกัดกรุงเทพตามแนว mrt สะดวกนะคับบ  **04**