ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนคุยเล่นๆค่ะ ว่างมากมาย  (อ่าน 3375 ครั้ง)

applejuicyyy

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หาคนคุยเล่นๆค่ะ ว่างมากมาย
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2022, 10:04:41 PM »
ทักมาคุยเล่นๆกันได้นะคะ รอมิตรภาพดีๆ ค่ะ เพื่อนสาวก็ทักมาเมาท์ได้น๊า คือว่างมาก
ไม่ได้อยากหาใครจริงจัง อ่าว ว่าแล้วไปเปิดยูทูป ดูก่อน ว่างเกิ๊น งึมงัมๆๆ

applejuicyyy

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: หาคนคุยเล่นๆค่ะ ว่างมากมาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2022, 10:12:27 PM »
ลืมบอก ๆ ไม่ได้มารับจ้าง รับอะไรนะคะ กลัวโควิดเพราะที่บ้านมีคนสูงวัยค่ะ แล้วเค้าก็เคยติดกันไปครั้งนึงแล้ว เดี๋ยวจะเดด ซะก่อนเลยต้องเซฟนิดนึง **25**

งืมๆ เกี่ยวกับตัวเองก็คือ เป็นผู้หญิง ผมไม่ยาว นิสัยกวนๆ น่ารัก จริงใจ อ้าวจะมีคนมาคุยเล่นมั้ย?

myman

• Full Member
  • People Like This 61
Re: หาคนคุยเล่นๆค่ะ ว่างมากมาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2022, 04:25:31 PM »
ต้อฃหาแก๊งไปร้านคาเฟ่แล้วมั้งครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2022, 11:23:18 PM »
ต้อฃหาแก๊งไปร้านคาเฟ่แล้วมั้งครับ
ขอไปคาเฟ่ด้วยคนค่ะ  **36**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 04:26:24 PM »
ถ้าอยู่กรุงเทพฯช่วยinboxมาทีนะครับไว้ ทั้ง2สาวเลยนะจะได้มีเพื่อนไปกินขนมเค้กกัน
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 11:17:59 PM »
ถ้าอยู่กรุงเทพฯช่วยinboxมาทีนะครับไว้ ทั้ง2สาวเลยนะจะได้มีเพื่อนไปกินขนมเค้กกัน
เย้ๆ มีคนเลี้ยงขนมแล้ว  **36** ว้าว!!! ดีใจๆ จะได้มี passion ใหม่ๆ แนวความคิดใหม่ๆ
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。