ผู้เขียน หัวข้อ: 📌สาวออฟฟิตหาพี่ดูเเลระยะยาวค่ะ  (อ่าน 764 ครั้ง)

SomOz

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
📌สาวออฟฟิตหาพี่ดูเเลระยะยาวค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2022, 10:01:39 PM »
หนูหาพี่ดูแลได้เดือนละ25Kนะคะ ขอพี่ที่ดูแลได้จริงๆ สุภาพสะอาดมีตัวตนไม่คุยเล่นพร้อมที่จะช่วยค่ะ

หนูเดือนร้อนต้องการใช้เงินจริงๆค่ะ คบกันแบบความลับนะคะ ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวกันค่ะ
หาพี่ดูแลแค่คนเดียวเท่านั้น มีห้องส่วนตัว งานอย่างอื่นไม่รับค่ะ

ทิ้งไลน์ไอดีไว้นะคะ เดี๋ยวหนูเเอดไปค่ะ