ผู้เขียน หัวข้อ: 😍หาน้องสาววัยเรียนสนใจอยากทำคุยกันครับ พิกัด กทม. ปทุมธานี  (อ่าน 392 ครั้ง)

wankwank111

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
พี่อายุ30 อยู่ปทุม หาน้องสาววัยเรียนที่สนใจอยากลอง  มีค่าขนมให้ลองมาคุยกันก่อนนะครับ กล้าๆกลัวๆก็คุยก่อนก็ได้  แต่ขอแบบมีตัวตนมานะครับ

พิกัด: รัตนาธิเบศต์,ราชพฤกษ์,ปทุมธานีเส้น345-346,อ.เมืองปทุม,ใกล้เคียง ในส่วนของกรุงเทพลองคุยกันดูก่อนนะครับเผื่อสะดวกไปได้

ถ้าตกลงนัดแล้วไม่มีเบี้ยว ไม่หลอก ไม่นัดแล้วเทแน่นอน จริงใจมากบอกเลย555 ถูกใจก็คุยกันยาวๆ เป็นเหมือนน้องสาวก็ได้ ไม่ได้หวังว่าจะหลอกเอาอะไรทั้งนั้น ถ้าตกลงกันก็เป็นไปตามที่ตกลงครับ

**ถ้าน้องคนไหนรีบลองหาที่อื่นไปด้วยก่อนได้เลยครับ ผมหาเผื่อวันที่ผมสะดวกตกลงแล้วว่ากันอีกที

แล้วทักมานะครับ ตอบช้าอาจจะหลับอยู่

ไลน์มาเลย bforbearberry

ขอบคุณนะครับ

wankwank111

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ยังหาอยู่นะครับ