ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ใจพร้อมช่วยเหลือวันนี้ค่ะ พร้อมออกเลยค่ะ  (อ่าน 398 ครั้ง)

Unnisa26

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ตามหาพี่ใจดีพร้อมช่วยเหลือค่ะ เดือดร้อนจริงๆ ไม่รับบ่อยนะคะ หาพี่ผูกปิ่นโตกันยาวๆค่ะ
พักอยู่แถวเสรีไทย ‘ เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวลูก 1 ขอพี่ที่ไม่รังเกียจกันนะคะ ‘
* อายุ 24ปี สูง 160 หนัก 55 สส.36/28/37 หน้าอกแท้ อวบๆไม่อ้วนค่ะ มีหน้าอกมีตูด ผิวไม่ดำ *
ขอพี่ที่สะอาด สุภาพ พร้อมช่วยเหลือจริงๆนะคะ
แอดไลน์มาคุยกันก่อนได้ค่ะ

ไอดีไลน์  chyp26 (แอดมาแล้วรบกวนทักด้วยนะคะ)