ผู้เขียน หัวข้อ: 😍หาผู้ใหญ่ 50up มาซัพพอตค่าใช้จ่ายรายเดือนค่ะ 😍  (อ่าน 707 ครั้ง)

ชอบหนุ่มใหญ่

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
เป็นสาวออฟฟิศค่ะ อยู่ในวัยทำงาน ยังไม่เจอคนที่คลิกค่ะ
อยากมีผู้ใหญ่คอยดูแลซัพพอตค่าใช้จ่าย
เป็นคนหน้าตาดีค่ะ สะอาด ผิวพรรณดี มารยาทดี โสด
หาพี่วัยผู้ใหญ่ มาทำความรู้จักกัน มาดูแลกัน
คุยกันแบบผู้ใหญ่นะคะ มีอะไรคุยกันตรงๆได้เลยค่ะ
พี่ดูแลหนู หนูก็ดูแลพี่เต็มที่เช่นกันค่ะ
ขอพี่สะอาด สุภาพ ไม่เอาเปรียบกัน
ไม่วุ่นวายให้เกิดความอึดอัด เข้าใจในสถานะและความสัมพันธ์
หาคร่าวๆประมานนี้
ถ้าพอจะมีรบกวนทิ้งไอดีไว้ในข้อความนะคะ จะแอดไปทำความรู้จักค่ะ

soaperman

• Full Member
  • People Like This 2
Re: 😍หาผู้ใหญ่ 50up มาซัพพอตค่าใช้จ่ายรายเดือนค่ะ 😍
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 01:34:57 PM »
soaperman  แอดมานะครับ

ชอบหนุ่มใหญ่

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: 😍หาผู้ใหญ่ 50up มาซัพพอตค่าใช้จ่ายรายเดือนค่ะ 😍
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2022, 11:50:54 PM »
 **06** **02**