ผู้เขียน หัวข้อ: ❤️❤️❤️รับจัดหาสาวสวยโปรไฟล์ดีสำหรับพี่ชาย❤️❤️❤️  (อ่าน 428 ครั้ง)

Junglai1999

• Hero Member
  • People Like This 0
Mo.phingphing

ID : bbb2807

🎉🎉 รับจัดหาสาวสวย ทุกรูปแบบ 🎉🎉

สวัสดีค่ะ ผิงผิง นะคะ พี่คนไหนที่ต้องการเที่ยวหรือที่กำลังมองหาสาวสวย โปรไฟล์ดีๆ หรือน้อง เด็กเน็ตไอดอล น้องในเครื่องแบบ ที่น่ารัก นิสัยดี ดูแลดีทำงานดีและที่สำคัญ ตรงปก ไม่จกตา‼️ ลองทักมาคุยกันดูนะคะ

เรามีกลุ่มลูกค้าและมีน้องๆตรงตามสเปค ตามความต้องการ ให้พี่เลือกและยังแบ่งเรทน้องๆ แต่ละห้องให้พี่ได้เลือกเที่ยว ตามงบที่พี่ตั้งไว้ มีตั้งแต่เรทน้อย ไปจนถึงเรทแพง มีเกรดตั้งแต่ธรรมดา ไปจนถึงพรีเมี่ยมเลยค่ะ มีสาวๆมากกว่า500++คน   มีทั้งหมด 3 กลุ่ม  และมีค่าสมัครสมาชิกทุกกลุ่มก่อนเข้าจ่ายเพียงครั้งเดียว ไม่มีบวกเพิ่มค่ะ

▶️VVIP : เด็กเรทธรรมดาทั่วไป

▶️SVIP(1) : เด็กเรทสูง เน็ตไอดอล นางแบบ น้องมีดีกรี

▶️SVIP(2) : เด็กเรทสูง เน็ตไอดอล นางแบบ น้องมีดีกรีสวยเทพ โปรไฟล์ดีมากๆ

💸ค่าสมัครสมาชิก💸

VVIP : 1,500

SVIP(1) : 2,000

SVIP(2) : 3,000

👉🏻เหมาจ่ายเฉพาะเดือนนี้ 4,500บาท  มีห้องงานดูและให้อีก รวมเป็น4ห้อง (จ่ายครั้งเดียว)

♐️ห้องSVIP(2) สำหรับพี่ๆ ที่ต้องการจ้างน้อง เกรด พรีเมี่ยม มีดีกรี profile ดี สำหรับพี่ที่สนใจเด็กเกรดนี้ค่ะและมีกฏกติการในการจ้างค่ะ  มีการเก็บมัดจำ 10% ของค่าตัวเด็กค่ะ

🙏🏻ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏🏻